Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็น 9800gtx+ gigabyte 1gb หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by samza101 View Post
    ครับ ลง Driver 180.48 แล้วจอมืดครับ เรื่องอื่นไม่เป็นไรครับ Clock Coreไป 800 Memory 1100 อุณหภูมิ ไม่เคยเกิน 41 องศา ครับ ซิง Zalman
    ถ้าอย่างนั้น OC เสร็จลงไดร์เวอตัวเก่าที่มะใช่ตัว180ก็สามารถใช้งานได้ตามปกติใช่มั้ยครับ รบกวนช่วยบอกทีนะ ผมว่าจะลากมาใช้ละหลังปีใหม่นี้

Comment

น่าสนใจ .... อิอิ

Comment

Originally posted by xsefiroth View Post
        ถ้าอย่างนั้น OC เสร็จลงไดร์เวอตัวเก่าที่มะใช่ตัว180ก็สามารถใช้งานได้ตามปกติใช่มั้ยครับ รบกวนช่วยบอกทีนะ ผมว่าจะลากมาใช้ละหลังปีใหม่นี้
        ใช้ได้งับ

Comment

Originally posted by samza101 View Post
          ใช้ได้งับ
          ขอบคุณมากครับ

Comment

อยากได้

Comment

Working...
            X