Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ gpu รุ่นเก่า Galaxy 8600 gt ถ้าเปลี่ยนเป็นรุ่น 8800 gt คุ้มไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผม 9600GT PSU 680w ไม่แท้เล่นแล้วดับครับ คิดว่าต้องซื้อ PSU ใหม่ด้วย(ของผมเครื่องร้านเกมส์ไม่ได้ต่อ CD-Rom ด้วยยังไม่รอด)

Comment

Originally posted by MR-Zero View Post
      ผม 9600GT PSU 680w ไม่แท้เล่นแล้วดับครับ คิดว่าต้องซื้อ PSU ใหม่ด้วย(ของผมเครื่องร้านเกมส์ไม่ได้ต่อ CD-Rom ด้วยยังไม่รอด)
      ขนาดนั้นเลยเหรอเนี้ย

Comment

เห็นกล่องในร้าน JIB แวบๆครับ ตัว 1G

Comment

Originally posted by vitseed View Post
          เห็นกล่องในร้าน JIB แวบๆครับ ตัว 1G
          ร้าน jib ที่ไหนครับ ยังมีเหลืออีกแฮะ อยากได้ง่ะ

Comment

Working...
          X