Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD4830 Vs 8800GT ขอชัดๆ คอนเฟิร์ม !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD4830 Vs 8800GT ขอชัดๆ คอนเฟิร์ม !!

ระหว่าง 4830 กับ 8800GT ตัวไหนแรงกว่ากันครับ และความต่างของราคาด้วย

พรุ่งนี้จะไปถอยมาแล้ว

8800GT ครับ เอา ฟันธง เล่นเกม

Comment

8800GT 1 เสียง

Comment

Originally posted by narong2524 View Post
        ระหว่าง 4830 กับ 8800GT ตัวไหนแรงกว่ากันครับ และความต่างของราคาด้วย

พรุ่งนี้จะไปถอยมาแล้ว

ดูเอา
        Attached Files

Comment

ผมแอบเชีย 4830 อิอิ

Comment

Originally posted by makill View Post
            ดูเอา
            เเล้วไหน4830 555

Comment

Originally posted by makill View Post
              ดูเอา
              hd4830 นะครับ

Comment

8800GT Confirm!!!!

Comment

8800 GT 1 เสียง
                  HD4830 1 เสียง

เพื่อนๆ คนไหนอ่านแล้ว ช่วยลงความเห็นให้ผมทีนะครับตัดสินใจไม่ได้จริงๆ รบกวนด้วยครับ

Comment

ผมใช้มาทั้งสองตัวแล้วครับ

ถ้าไม่เกี่ยงราคา HD4830 ดีกว่าครับ แรงกว่า ภาพสวยกว่า

แต่ถ้าเอาคุ้ม ก็ 8800GT ครับ เพราะแรงน้อยกว่านิด แต่ราคาถูกกว่า ก็อย่างว่าของมันเก่าละ

Comment

HD4830 ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ ?

Comment

HIS ATi HD4830 4,340บ. Advice

Comment

4830 ดูเอาเองครับ
                          Last edited by suriyon77; 8 May 2010, 15:50:08.

Comment

Originally posted by suriyon77 View Post
                            4830 ดูเอาเองครับ
                            8800 คะเเนนดีกว่า ของท่ารู้สึก cpu ช่วยดึงจะเเนน ผมเคยใช้8800 กับ E7300เดิมๆ ก็เเรงกว่า
                            เล่นเกมส์ดีกว่า เเต่ถ้าไม่มานั่งเช็คเฟรมเรตก็เเทบไม่ต่างคับ ตินิด4830 HIS ซิงค์มันลิเกไปหน่อย55

เเต่ฟันธงถ้าดูหนัง HD 4830 เเดก ขาด ใครบอกภาพเหมือนๆกัน เถียงใจขาดดิ้น เห็นมากับตา เเต่ต้อง ไป set นิดนึง ของผมพอดีท่านเรือรบมาเซตให้ที่บ้าน เเจ่มโครต

Comment

สรุปว่า 8800GT ถ้าจะเล่นเกมส์ แต่ถ้าหนักไปทาง หนัง HD4830 กินใช่ไหมครับ

Comment

Working...
                              X