Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ hd4870 ทำไม่คะแนน3dmark06 น้อยจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by wikorn View Post
    จะดคะแนน ขาย AMD ซื้อ INTEL ครับ Q6600 @3.6 นี้ก็ทิ้ง X4 9950 เป็นทุ่งแล้วครับ
    หุหุ พี่ วิกร มา เก็ท ไปเรย - -

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      จะดคะแนน ขาย AMD ซื้อ INTEL ครับ Q6600 @3.6 นี้ก็ทิ้ง X4 9950 เป็นทุ่งแล้วครับ

Comment

การ์ดแรงต้องการซีพียูแรงด้วยครับ คะแนนถึงจะมา
        เล่น c2d แล้วคล็อกซัก 4.5g หรือ พวก q9450 ขึ้นไปแรงครับ

Comment

ลากเลยครับ เดียวก็จะเยอะขึ้นเอง

Comment

มันต้อง ลาก ทุกอย่างครับ ดูอย่าง 4850 ของผม กับ E2180 ยังได้เยอะกว่าท่านเรย ของท่านถ้าลากอีก รับรอง ได้อีกเป็นพันคะแนน

Comment

AMD มันปั่นคะแนนไม่เก่งครับ อิอิ

Comment

HD 4870 Q9550 แบบไม่ oc ครับ

Comment

ลง driver ใหม่ 8.12 ก็ได้เท่านี้ครับ จะลอง oc ปรับแต่งยังไม่เป็น กรุณาช่วยแนะนำด้วยครับ

[IMG][/IMG]

Comment

ชุด intel ผม ตามลายเซ็น ไม่ลาก ยังได้ 11xxx เลยท่าน ไหงมันน้อยจัง

Comment

Working...
                    X