Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ของ Nvidia รุ่นไหนบ้างครับที่เล่น CRYSIS AA สุดได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by FrieeZe View Post
    ถ้าเอาแบบสุดหมดแล้วลื่นผมว่ายังไม่มีนะครับ
    แล้วเกม Crysis มันยังไม่สนับสนุน สองหัวเนี่ยสิ

เหอๆ
    ยังไม่สนับสนุน 2 หัวนี่ถ้าซื้อ GX2 มาก็ใช้ได้แค่ 1 หัวงั้นหรอ

Comment

ดันๆ รอคำตอบ

Comment

Originally posted by FrieeZe View Post
        ถ้าเอาแบบสุดหมดแล้วลื่นผมว่ายังไม่มีนะครับ
        แล้วเกม Crysis มันยังไม่สนับสนุน สองหัวเนี่ยสิ

เหอๆ
        มั่วได้ใจ

Comment

ถ้า AA สุด very high vista อีกนี่คงลำบากแหละครับ

ผมว่าอย่างน้อย cpu ก็ต้องลากไป 4 GHz ปลายๆ หรือ 5 GHz
          vga ก็อย่างน้อยก็ตัว top sli, cf 2-4ตัว ลากไปไกลๆหน่อย แหละครับ

ผมว่าไม่คุ้มนะ -__-" เอาแค่ AA กลางๆพอแล้วมั้งครับ

Comment

อิจฉาวุ้ย -*- GTX 280 ครับ

Comment

คนมีตังค์ทำอะไรไม่น่าเกลียด อิอิ^^"

ผมยังวนๆอยู่แถวๆ9600gsoกะ4670อยู่เลย 55+

Comment

เกมสร้างมาเผื่ออนาคตเทคโนโลยีใหม่เยอะครับ crysis 9800GT 1280-1024 สุดหมดอ่ะไหวอยู่แต่ถ้า ระดับจอ24นิ้วนี่ดับอนาถ

Comment

เป็นผมจะเลือก GTX 280 OC หรือไม่ก็ 4870 x2
                  ปรับความละเอียดสุดได้แต่ AA เปิดสุดผมว่ามันหน่วงแน่ๆ
                  ดูจากเว็บต่างประเทศดิผลเทส ไม่มีใครปรับ AA สุดซักที่
                  - -"

Comment

กรรมแล้วถ้าจอ 24" สุดไม่ไหวก็เซงเลยสิครับ T^T
                    แต่ถ้าความละเอียดสุดๆจะพอใหวไหมท่าน
                    แล้วไอ้เรื่องสนับสนุน1หัวหรือ2นั้นมันจริงหรือเปล่าครับที่ท่านFrieeZeบอกมาอะครับ

Comment

rep33 ตอบไปแล้วครับว่าจริงมั้ย ^^"

ผมว่า 9800gtx+ 1920x1200 นี่แค่ very high vista no AA ก็กระอักเลือดแล้วครับ
                      ถ้าลากโหดๆหน่อยอาจจะลื่นขึ้นบ้าง

Comment

สงสัยจะต้องย้ายกลับไปเล่น 22"แล้วหละมั้ง T^T

Comment

GTX295 เน้นๆ

Comment

ยาวปาย ยาวไป

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                              GTX295 เน้นๆ
                              + 1 จ้า
                              http://www.fudzilla.com/index.php?op...1&limitstart=1

ลด cpu หน่อยก็ได้ i7 920 ก็แรงแล้ว
                              Last edited by estrellas; 22 Dec 2008, 09:40:44.

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                                + 1 จ้า
                                http://www.fudzilla.com/index.php?op...1&limitstart=1

ลด cpu หน่อยก็ได้ i7 920 ก็แรงแล้ว
                                ราคานี่ก็อ่ะนะ
                                ไว้ผมลองถามพ่อเพื่อนอีกทีเผื่อได้ตัวเทสถูกๆ อิอิ มีคนวงในก็ดีอย่างงี้แหละครับ

Comment

Working...
                                X