Announcement

Collapse
No announcement yet.

8.12 ทําไมทํากับผมเช่นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมปกติดีคับ ทุกอย่าง ทุกเกมส์ ไม่มีปัญหา HD4670

Comment

ปกติ

Comment

ลง riva tunner ใหม่ก็ยังเป็นเหมือนเดิม แต่ Core/mem กลับมาวิ่งเท่าเดิมแระ พอลากได้มันส์ขึ้นหน่อย แต่ GPU-Z ไม่วิ่งตามเลยทั้งที่อัพเดตล่าสุดแล้ว เอาไงดีกว่าไปใช้ 8.11 Beta ไม่เห็นมีปัญหาเลย เอาวะแค่ Core/mem ไม่วิ่งเอง 5555555+
        แต่เมื่อกี้ไปดูที่ Vr-zone มาเขาบอกว่าแรงขึ้นเฉพาะพวก HD 3XXX ขึ้นไปอะ HD 2900 ไม่เห็นมีเลย

Comment

เปงไรกานหรอ ผมมะยักกะเปนอารายเลยงิ

Comment

Working...
          X