Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกX2เวลาเล่นเกมส์จริงๆแล้วมันใช้2คอร์เลยหลอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกX2เวลาเล่นเกมส์จริงๆแล้วมันใช้2คอร์เลยหลอ

พวกX2เวลาเล่นเกมส์จริงๆแล้วมันใช้2คอร์เลยหลอ

แล้วแต่เกมจะเรียกใช้ครับ

Comment

บางทีทำงานหัวเดียว บางทีทำทีละหัวสลับกันไป บางทีทำหัวละ 50% บางครั้งก็ทำทุกหัวเต็ม 100% ก็มี

แล้วแต่เกมครับ

Comment

กำงี้ผมใช้ GTX280 แล้วมันอีกใช้งานอีกคอร์
        จะเอาอีกคอร์ให้มันได้ไงครับ
        เซงเลย

Comment

อ้าว

มันก็รันหัวเดียวนั่นแหละั

Comment

อิอิ

Comment

เคยได้ยินมาว่า พวก X2 มันสู้เอาการ์ด 2 ตัวมาต่อกันไม่ได้ แถมพวก X2 มันมีปัญหากับเกมมากกว่าเอา 2 ตัวต่อกันไม่รู้จริงหรือป่าวน่ะ แต่น่าจะเป็นไปได้ เห็นผลเทสบางเกมก็คะแนนดีแบบเว่อๆ บางเกมคะแนนหายไปไหนไม่รู้
              ...รอ GURU มาเล่าความจริงวันนี้ดีกว่า...5555

Comment

บางเกมก็รัน 2 หัว บางเกมก็รันหัวเดียว
                ถ้าเล่นดีเล่นลื่นไม่กระตุกไปสนใจทำไมครับว่ามันรันกี่หัว??

Comment

บางเกมส์มันจะมีให้ปรับ 2GPU ON/OFF นะครับ ส่วนใหญ่จะเป็นเกมส์ที่ออกมาใหม่ๆ เช่น COD5 และมีอีกหลายเกมส์ บางเกมส์ไม่มีให้ปรับแต่มันก็รัน2หัวอัตโนมัติ แต่ผมไม่รู้หลอกปรับสุดเล่นไม่กระตุกก็เอาละ

Comment

การ์ดจอ Dual GPU (หรือต่อสองใบ Crossfire , SLI ) ไม่ว่าจะเล่นเกมไหน ก็ใช้สองใบทุกเกม

Comment

จ้าาาา

Comment

เห็นถามหลายกระทู้เลยครับ
                        จะซื้อให้ใครอีกเปล่าครับ

Comment

Working...
                        X