Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยแลกของแถมกับการ์ดจอ asus บ้างปะครับ มันทำยังไง line ไปไม่ตอบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยแลกของแถมกับการ์ดจอ asus บ้างปะครับ มันทำยังไง line ไปไม่ตอบ

ผมซื้อการ์ดจอ 4080 super tuf จาก advice เมื่อวันที่ 1 แล้วไปเห็นโปร asus จากเพจนี้ https://www.facebook.com/photo/?fbid...89156026577105

ผมก็แอดไลน์ไป ระบบอัตโนมัติก็ตอบมาเลยว่า ส่งหลักฐานภาพถ่าย Serial No. ข้างกล่อง และใบเสร็จผ่านช่องแชทนี้ได้เลย

ผมก็ส่งเอกสาร รายละเอียดต่างๆ ไปแล้ว พอกดปุ่ม "ขั้นตอนการแลกของแถม" (ปุ่มนี้ขึ้นแต่ในไลน์โทรศัพท์ ไม่ขึ้นใน pc) ก็กลายเป็นผมส่งข้อความ "แลกของแถม" ไปอัตโนมัติ แต่ไม่มีคนตอบ ไม่มีคนอ่าน จนวันนี้แล้ว ไม่ทราบว่าปกติต้องรออะไรมั้ย หรือผมทำอะไรผิดไป

ติดต่อ advice

Comment

ตั้งกระทู้ปุ๊บ ตอบไลน์เลย ดีเลย์หลายวันมาก สงสัยมี จนท. asus แอบเล่นบอร์ดนี้แน่เลย

Comment

ผมส่งข้อความแลกไปหลายชิ้นก็ไม่ค่อยขึ้นว่าอ่านครับ อาจจะหมดเขตรอบนึงแล้วค่อยเข้ามาดูมั้งครับ เดาๆ นะ
        แต่ได้ของครบทุกรอบครับ

Comment

Working...
        X