Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้ Crysis อ่อนๆไหวไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

4670 ไหวแน่ๆ คับ 1280 *1024 all high no aa
    fps 27 - 35 ยกเว้นด่านสุดท้ายอ่ะฝืดแน่ๆ

Comment

กระทู้4เดือนที่แล้วใครขุดมาเนี่ย อิอิ

Comment

เหอะๆๆ ภาค warhead
        เครื่องผม C2D E4400 2.0Ghz.+GF8500GT 512Mb DDR3+Ram 2Gb.
        All Low ยังไม่น่าเล่นเลยอ่ะน๊ะ
        แบบกว่าจะเข้าเกมได้ก็ นานพอดู
        พอเล่นก็ เสียอารม กระตุกบ้าง หน่วงบ้าง แบบ เล่นแล้วมึนๆเลยอ่ะ

ของท่าน VGA ดีกว่าผมเยอะ แต่ CPU อ่อนกว่า ก็ คิดเอาเองละคร๊าบบบ

Comment

ของเพื่อนผมใช้ E7300 2.66GHZ ถึงช่วงนึงจะโค-ต-ระ กระตุกแบบเล่นไม่ได้เลยอะครับส่วนนึงอาจจะมาจากการ์ดจอมันเน่าด้วยซีพียูก็แรงแต่ดันโง่ใช้ 7300GS 512MB

Comment

Originally posted by minjaz View Post
            เพิ่งมาดู ไม่คิดว่าคนตอบเยอะ
            ลองแล้วครับท่าน option medium บ้าง low บ้าง aa=2x 1024x768 เล่นฉลุย กระตุกบ้างตอนที่เริ่มเข้าเล่น และบางฉากโหดๆ
            ก็ไม่ถึงกับรำคาญ

ปรับ AA 2X เลยหรอท่านๆ มันก้อกระตุกอ่ะดิท่านๆ

Comment

medium (อัด CPU ไปสุดๆ)

Comment

เปลี่ยนไปใช้ AMD เเทนสิครับ ถูกเเละมีคุณภาพ
                (ใช้ phenom อยู่ อิอิ)

Comment

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
                  ว่าแต่ ท่านหา HD4670 AGP มาได้ไงหว่า ราคาเท่าไหร่เนี่ย

Biostar P4M900-M4 รุ่นนี้เป็นรุ่นผสมครับ PCI-E - Ram DDR2 667
                  ไม่น่าเชื่อใส่ 4670ได้เฉยเลย แหล่ม

Comment

cpuอืดนิดๆ แต่ก็เล่นได้ครับผมว่า

Comment

Working...
                    X