Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ GTX 260 กับ GTX 280 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าCPUท่านเป็นEหรือQไม่ใช่i7เล่น260ก้อพอแล้วคับแรงเหลือๆ

Comment

-.- ขอบคุนที่มาแนะนำครับ ผมเล่น E8400

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
        เล่นเกมอะไรละครับ
        ขนาดจอ และเล่นที่ ความละเอียดเท่าไหร่

ถ้า เล่น ไครสัด 22นิ้ว 1680*1050 เวรี่ไฮ ก็ลื่นมากๆแล้วแต่ไม่ปื๊ดมาก 555
        ถ้าเกมนอกจากนั้น และความละเอียดต่ำกว่านั้นไม่มีสะดุดครับ คืนนี้ว่าจะลอง จีทีเอ 4 แล้วจะมาบอก
        อย่าลืมมาบอกนะครับ

Comment

จอผม 22นิ้ว แต่ความละหยาบมัน 1920*1080 ครับ 260ไหวปะครับ

Comment

ความละหยาบ เ่อ่ - -" คิดได้

Comment

อ่านไปอ่าน มาก็ขำๆดีน่ะนี้ มุขเยอะดีชาว OverclockZone อิอิ

ถ้าเป็นผมจะเล่น GTX260 Core 216EVGA superclock
              เหตุผลมันถูกกว่า และแรงพอสมควร เงินที่เหลือเก็บไว้สมทบทุน
              รอ i7 ราคาลงซักนิดค่อยว่ากัน อิอิกำ

Comment

Originally posted by orthadox View Post
                จอผม 22นิ้ว แต่ความละหยาบมัน 1920*1080 ครับ 260ไหวปะครับ
                อยากรู้เหมือนกัน ครับ

Comment

ปีใหม่เจอกันนะ 260

Comment

ดันอิอิ

Comment

260 กะ 280 นี่ เอามาเล่นเกมยิงไข่ จะลื่นมั้ยครับ

Comment

280เอามายิงไข่ ไม่ลื่นครับ ไข่จะเยอะมาก หลายสีด้วย เวลายิงจะกาตุกเพราะต้องประมวผลว่าไข่สีไหนถูกทำลายบ้าง และจะจัดเรียงตำแหน่งไข่ใหม่อย่างไรให้ถูกต้อง

เนื่องด้วยเหตุผลดังกล่าว การ์ดจอ 280 ยังไม่สามารถทำเฟรตเรตมากกว่า 30ได้ในเกมยิงไข่ ทำให้ยังไม่ลื่นมีอาการกาตุกอยู่บ้างครับ

พอใจไม๊ ??

Comment

Working...
                        X