Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS HD4850 ICEQ 4 turbo clock ไปจิ๊ดเดียวค้างเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลอง auto tune ใน CCC ได้เพิ่ม คอร์ เมม อย่างล่ะหน่อย

Comment

โปรแกรมประมาณว่า You Uninstaller รึเปล่าคัวแบบว่าลบถอนรากถอนโครนเลย

Comment

driver sweeper ก่อนหน้านี้เกี่ยวกับกระทู้ ati driver ห่วย ผมโพสตอบทุกข้อความจนขี้เกียจแล้วครับ ปรกติก่อนผมลงdriver ใหม่ๆ ก็จะทำแบบนี้ตลอดครับ ไม่เคยเจอปัญหาใดๆ

Comment

You Uninstaller โปรแกรมลบล้างโคตรครับ

ลูกหวานนี้ไม่เหลือให้เห็นเลย >.<

Comment

ขอแสดง ความยินดีด้วยครับ

Comment

ATi จงเจริญ

Comment

Working...
              X