Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม 3080 เข้า Pub g ค้าง แล้วจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม 3080 เข้า Pub g ค้าง แล้วจอฟ้า

ใช้งานคอมปกติ แต่พอเข้าเกมส์ค้าง ลองเทส 3d ก็ค้าง แก้ไขยังไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ก่อนหน้านี้ใช้ได้ปกติมั้ย ของใหม่หรือมือสอง ระบุสเปคด้วยครับ

Comment

Originally posted by Echizen14 View Post
      ก่อนหน้านี้ใช้ได้ปกติมั้ย ของใหม่หรือมือสอง ระบุสเปคด้วยครับ
      ใช้ได้ปกติครับ สเปกคอม ryzen 5700x main board asus x470 tuf gaming ram ddr4 48g power Corsair 850w m2 1tb display gard igame 3080 non hlr 10g ครับ ลองลงวินโดว์ใหม่แล้วครับ

Comment

แยกไฟเลี้ยงการ์ดจอเป็น 2 เส้นหรือยัง

Comment

Originally posted by taiseller View Post
          แยกไฟเลี้ยงการ์ดจอเป็น 2 เส้นหรือยัง

อีกอย่าง ลองเปลี่ยน psu ดู ถ้าไม่หายก็เอาการ์ดจอออกไปทดสอบเครื่องอื่นดู ถ้ายังเป็นก็เคลม

Comment

Working...
          X