Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม 3080Ti เรื่องความร้อนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม 3080Ti เรื่องความร้อนครับ

สวัสดีครับ ใช้ Galax 3080Ti SG อยู่ครับ เวลาใช้งานเล่นเกมส์ full load ความร้อนประมาณ 78-80องศา อันนี้ปกติไหมครับสำหรับความร้อนของตัวนี้ครับ

ขอบคุณครับ

ปกติ

Comment

ปกติครับ

Comment

ปกติครับ

Comment

ปกติครับ ผมห้อง 28 องศา ตอนเล่นเกม 82 - 83 องศาครับ

Comment

xx80 series อุณหภูมิตอนใช้งานประมาณนี้มาตั้งแต่ไหนแล้วครับ สบายใจได้

ถ้าไม่สบายใจต้อง undervolt หรือลงบล๊อคน้ำ

Comment

Working...
            X