Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามชาว Nvidia หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามชาว Nvidia หน่อย

ผมจะดาวน์โหลด Driver linux น่ะครับ
    การ์ดเก่ากาก มากอย่าล้อเค้านะ 55
    9400GT น่ะเอาใส่ ubuntu server มันมีไดรฟ์เวอร์ ให้โหลด ไหมครับ
    ถ้าค้นหา จาก drop down menu นะครับ
    ผมหมายถึงวินโดว์ ก็ได้เดะเพื่อนงง ถ้ามี วินโดว์ linux ก็มีหาซีรี่ย์มันให้เจอน่ะ
    ------------------------------------------------
    ตรงตระกูลของผลิตภัณฑ์ ใช้ Geforce 9 sieries
    รึเปล่าครับ

รูปประกอบ การ์ดเก่าเยอะต้องสลับกันใช้งาน
    https://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us
    Last edited by micronz; 16 Feb 2023, 05:21:02.

Driver linux เสริชจากชื่อ 9400 GT ด้วยกูเกิ้ลหาไม่เจอน่ะครับ ต้องไล่ จาก ดรอปดาวน์ เมนู
    ต้องรุ้ว่ามันคือ ซีรี่ย์ไหน

Comment

โธว่ๆๆ ไม่มีใครตอบเลย ไดเร็ค ไปถาม ลุงเครซี่โอแล้ว

9400 GT คือ 9 ซีรี่ย์ แน่นอน
      ไดรฟืเวอร์เก่ามาก EOL ไปทั้ง ไดรฟเวอร์ ลีนุกส์และ วินโดว์แล้ว

Comment

Working...
      X