Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกิน 4000 กาดจอมือสองตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกิน 4000 กาดจอมือสองตัวไหนดีครับ

ชอคำปรึกษาครับ ผมกำลังหากาดจอมือสอง ในงบไม่เกิน 4000 บาท
    ผมดู GTX-1660 SUPER กับ RTX 2060
    ตัวไหนคุ้มที่สุดครับ เอามาเล่นเกมส์ครับ
    SPEC
    I5 - 10400F
    DDR4 16GB
    M2 500 GB
    PSU 650WATT SILVER

ถ้าได้ 2060 ก็เอาเลย

Comment

1060 3gb

Comment

คงได้ 1660s ส่วน 2060 เห็นมือ 2เกิน 4พันทั้งนั้น (ในห้องซื้อขายแบบมีประกัน)

Comment

1660 ti กับ s. ใครแรงกว่ากันครับ

Comment

Ti แรงกว่าหน่อย แต่ถ้าไม่มานั่งเทส ก็แทบไม่รู้สึกในหลาย ๆ เกม
            รู้สึก Super มือสองทะลักออกมามากกว่า ราคา Super เลยน่าสนใจ
            ตอนนี้ไม่ค่อยเห็น Ti ละ

Comment

Originally posted by taiseller View Post
              Ti แรงกว่าหน่อย แต่ถ้าไม่มานั่งเทส ก็แทบไม่รู้สึกในหลาย ๆ เกม
              รู้สึก Super มือสองทะลักออกมามากกว่า ราคา Super เลยน่าสนใจ
              ตอนนี้ไม่ค่อยเห็น Ti ละ
              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X