Announcement

Collapse
No announcement yet.

^^งบ 2700 เล่นการ์ดจอตัวไหนดีคัฟ ช่วยหน่อยคัฟ^^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by naynim View Post
    HD4670 จัดไปครับ.......ไม่ผิดหวัง ของผมใช้มาเดือนกว่าๆ เปลืองมากๆ
    เปลืองตังกับค่าแผ่นเกมนะครับ crysis warhead cod4 cod5 ra3
    มานเล่นได้ทุกเกมครับ ลื่นๆเลย.........ว่าจะถอยอีกตัวมาทำ Cross ด้วย
    เห็นแล้วมาน..คัน...ครับ
    จัดไปครับท่าน ผมก็ว่าจะซื้อ ตัวนี้แระครับ ชอบเล่นค่ายแดง ประหยัดและแรงดีครับ เยี่ยม!!!

Comment

หา 3870 สิครับ(เห็นมีปล่อยกันเยอะอยู่ ) แจ่มๆกว่า ^^

Comment

Working...
      X