Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเลยดีไหม8800GTที่Jedi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถึงเทคโนโลยีเก่าแต่ผมว่าก็ยังเก๋าอยู่นา เกมที่ออกมาตอนนี้ผมว่าเล่นได้หมดอ่ะแถมปรับสุดได้เกือบทุกเกม(ไม่ต้องพูดถึง Crysis นะ อิอิ) ซื้อเลยอย่าไปรอเพราะเดี๋ยวไม่มีของแล้วแน่ๆครับ เพราะตกรุ่นแล้ว แหะๆ

Comment

สุดยอดความคุ้มครับตัวนี้ เล่นจอ 19นิ้ว ปรับสูงได้หมดครับ(แย่างอื่นในเครื่องต้องดีด้วยนะ)

Comment

ซื้อเลย

Comment

บิ๊วท์กันซะอยากได้อีกคนแฮะ ขาย9600gso OC มาซื้อ 8800gt จะคุ้มป่ะเนี้ย

ถ้าคิดว่าได้ใช้แน่ ๆ ซื้อเลยครับแต่ถ้าคิดว่าซื้อเพราะเห็นว่ามันถูกดีซื้อตุนไว้ไม่ได้ใช้อย่าซื้อครับ เอาตังค์ไปกินข้าวดีกว่าครับ ช่วงนี้บ้านเมืองยิ่งระส่ำระสาย เศรษฐกิจก้อแย่ ถือเงินสดไว้ดีกว่าครับถ้าไม่จำเป็น

Comment

ถูก

Comment

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ
              สรุป คือตอนนี้ ได้มาเเล้วครับ Asus EN8800GT จาก Jedi ครับ
              น้าไปรษณีย์ เพิ่งเอามาส่งให้หน้าบ้านครับ เวลา 13.54 ครับผม
              ในที่สุดผมก็มีของเทพกับเค้าซะที (กินเเกลบเเน่เดือนธันวา) 555
              ขออนุญาติปิดกระทู้เลยละกันนะครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

ลอง oc ดูครับน้องผมไปสอยรุ่นนี้ที่ jedi มา ลากได้core720 mem 1100
                แรงโคดๆ

Comment

Originally posted by watermill View Post
                  ลอง oc ดูครับน้องผมไปสอยรุ่นนี้ที่ jedi มา ลากได้core720 mem 1100
                  แรงโคดๆ
                  เเล้ว Shader ได้เท่าไหร่ครับ
                  (ได้มาก็ocเลย เเต๊ปเมื่อไหร่ สงสัยเเม่ตบเเน่ๆ)555

Comment

ของแรงราคาถูกต้องดันหน่อย

Comment

Originally posted by phatcharadet View Post
                      เเล้ว Shader ได้เท่าไหร่ครับ
                      (ได้มาก็ocเลย เเต๊ปเมื่อไหร่ สงสัยเเม่ตบเเน่ๆ)555
                      ผมจำไม่ได้นะ ต้องไปดูเครื่องน้องก่อน
                      แต่ที่แน่ๆ เล่นจอ19นิ้ว 8800ocของน้องผม แทบไม่ต่างกะ4850ของผมเลย สเปคเรื่องของผมกะน้องเท่ากันยกเว้นการ์ดจอ เหนแล้วอยากลดเสปค4850 กลับไปเล่น8800อีก

Comment

Originally posted by watermill View Post
                        ผมจำไม่ได้นะ ต้องไปดูเครื่องน้องก่อน
                        แต่ที่แน่ๆ เล่นจอ19นิ้ว 8800ocของน้องผม แทบไม่ต่างกะ4850ของผมเลย สเปคเรื่องของผมกะน้องเท่ากันยกเว้นการ์ดจอ เหนแล้วอยากลดเสปค4850 กลับไปเล่น8800อีก
                        จะรอคำตอบครับ

Comment

Originally posted by phatcharadet View Post
                          จะรอคำตอบครับ
                          ไปดูมาให้แล้วครับ core729 shader 1836 mem1107ครับ
                          ผมเคยใช้ทั้ง8800และ9800 ยังไม่เคยลากได้เท่าตัวของน้องเลย
                          แถมเสถียรอีกต่างหาก

Comment

ไปดูมาให้แล้วครับ core729 shader 1836 mem1107ครับ
                            ผมเคยใช้ทั้ง8800และ9800 ยังไม่เคยลากได้เท่าตัวของน้องเลย
                            แถมเสถียรอีกต่างหาก
                            ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                            X