Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องคะแนน 3DMARK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องคะแนน 3DMARK

สอบถามเรื่องคะแนน 3DMARK ครับ ไม่ทราบว่าคะแนนปกติไหมครับ เห็นบ้างคน 10k+ เลยสงสัย พอดีมือใหม่ด้วยครับ / cpu เป็น pentium รึต้องเปลี่ยน cpu พอดีชุดบอดนี้ไม่ได้ใช้งานเลยจะเอามาไว้แค่เทสการ์ดครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by woodysad; 1 Oct 2022, 23:09:44.

เพนเทียม คอร์น้อยเกินไปครับ สำหรับการทดสอบประสิทธิภาพการ์ดบน ๆ

Comment

Originally posted by taiseller View Post
      เพนเทียม คอร์น้อยเกินไปครับ สำหรับการทดสอบประสิทธิภาพการ์ดบน ๆ
      ถ้าแนะนำขั้นต่ำ ควรจะเป็นตัวไหนดีครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Comment

เทสการ์ดบนๆอย่างน้อยๆต้อง i5 เจน 10-12

Comment

i5 12400 หรือ r5 5600x ไม่ขวดเทสได้ยัน 3090 คับ

Comment

เปลี่ยน cpu ไม่ได้หมายถึงแค่ cpu อย่างเดียว ต้องมีเมนบอร์ด มีแรมอีกนะครับ

Comment

อันนี้ผมใช้ 3080Ti + I7 8700k ครับ

Comment

Working...
              X