Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถาม Ati กับ Nvidia หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถาม Ati กับ Nvidia หน่อยคับ

คือผมตัดสินใจไม่ถูกอ่ะคับว่าจะเลือกเล่นค่ายไหนดี ส่วนใหญ่ผมทำเว็บกะเล่นเกมส์อ่ะคับ ช่วยแนะนำหน่อยคับว่าแต่ละค่ายข้อดีต่างกันยังไงควรเล่นรุ่นไหน ขอบคุนคับ

แดงเหอะถูกดี

ถูกดี

Comment

ไม่บอก แล้วแต่ชอบครับ ดีทั้งสองค่าย

ปล.ปิดกระทู้ เดี๋ยวเกิดเรื่องอีก ฮิฮิฮิ

Comment

ล่อเป้า โดยไม่เจตนา อิอิ

เล่นได้เหมือนกันแหละครับ ค่ายไหนก็จัดไป

Comment

--------------- คงไม่เจตนา หรอก-----------------

Comment

กำผมล่อเป้าหรือนี่ กำเวนผมอ่ะงงกะ48xx กับพวก 9xxx อ่ะคับเลยถามไม่ได้เจตนาออะไรหรอกคับ

Comment

จะแค่ใหน อารมณ์ชั้นก็ไม่หวั่นไหวตามหรอก ไม่มีทาง

Comment

แรงพอกันครับ 2 รุ่นนั้น

เลือกเอายี่ห้อที่ชอบ และดูประกันด้วยครับ

สงสัยการ์ดตัวไหนยี่ห้ออะไร ก็ยกมาถามเป็นตัวๆครับ คำถามมันกว้างไปครับ

Comment

คับผมงั้นปิดไปเลยล่ะกันคำถามนี้เด๋วผมขอดูรายละเอียดก่อนดีกว่าเนอะ ยังไงขอโทดทุกท่านไว้ด้วยคับไม่ได้เจตนาจิงๆ

Comment

งืมๆ สู้ๆ^^"

Comment

Working...
                    X