Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่อไฟเลี้ยงการ์ดจอ RTX2070 1-Click OC ต่อทั้ง 6 pin กับ 8 pin หรือเอาอย่างใดอย่างนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่อไฟเลี้ยงการ์ดจอ RTX2070 1-Click OC ต่อทั้ง 6 pin กับ 8 pin หรือเอาอย่างใดอย่างนึง

พอดีกำลังสงสัยครับว่า จะเลือกการต่อไฟเลี้ยงยังไง มันมีมาให้ 6 pin กับ 8 pin หรือถ้ามีบมความความรู้ก็ช่วยแชร์ให้หน่อยนะครับมือใหม่

การ์ดจอมีช่องจ่ายไฟแค่ไหนก็เสียบให้หมดครับ

Comment

ดูคู่มือนั่นล่ะ เสียบทุกรู ไอ้ 8pin ต้องดูดีๆด้วย เพราะมันมีสำหรับเสียบเมนบอร์ด หน้าตาเหมือนกันมาก

Comment

ขอบคุนทุกท่านมากคับ ที่ให้คำแนะนำ เดวต่อไปให้หมดทุกช่องครับ

Comment

Working...
        X