Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นครับ อยากลอง 3060 12GB เดิมใช้ 2060 6GB ขุด BTC ไปด้วยใช้ส่วนตัวไปด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นครับ อยากลอง 3060 12GB เดิมใช้ 2060 6GB ขุด BTC ไปด้วยใช้ส่วนตัวไปด้วย

เห็นมี 3060 12GB ออกใหม่ 2 หมื่นต้นไปถึงปลายๆ

เดิมใช้ 2060 6GB ขุด BTC ไปด้วยใช้ส่วนตัวไปด้วย เวลาเล่นเกม ไปด้วยจะมีกระตุกบ้าง บางเกม

เลยอยากสอยมาเพิ่ม
    หรือ ว่า 3070 ti 12 GB ไปเลย แต่ว่า เกือบได้ 3060 2 ใบแน่ะครับ

รบกวนขอความคิดเห็นผู้รู้ครับ
    หรือว่าควรแยกเครื่องไปเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แยกเครื่อง

Comment

แยกเครื่อง แยกห้อง

คอมที่บอทเกมผมจะแยกห้องไปเลย ไม่ใว้ในห้องนอน มันทำให้ห้องร้อน แอร์ทำงานหนัก

Comment

Working...
      X