Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอมือ2ช่วยดูราคาของมือ1ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอมือ2ช่วยดูราคาของมือ1ด้วยครับ

เห็นราคาแล้วใครจะไปซื้อ ราคาเท่ากับของมือ1ประกันเต็ม แลัวก็ดันกระทู้แบบยาวๆ ช่วยไปดูราคามือ1หลายๆที่ด้วยนะครับ ราคาเริ่มจะค่อยๆลงแล้ว ราคาของหลายๆท่านเท่ากับราคามือ1แล้วครับ

เฮือกสุดท้าย
    ถือว่าเป็นกำลังใจให้หลายๆท่านครับ อิอิ
    ตอนนี้อดทนเก่งมากเลย ชมตัวเอง ถ้าไม่มีผู้ซื้อ ยังไงก็ลงแน่ๆ ตอนนี้หลายๆมู้ ปรับราคาลงเรื่อยๆนะ

จริงๆคนซื้อก็ยังมีอยู่ แต่เริ่มชะลอ รอราคา

Comment

มีคนซื้อก็ยังมีคนขาย เป็นไปตามกลไก

บางคนเค้าอาจจะไม่ชอบของใหม่มือ 1 ก็เป็นใด้

Comment

Working...
      X