Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ gainward บ้างไหม อาคึ อาคึ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by บ้าคอม View Post
    ก็เหมือนกับ4850ยี่ห้อทั่วไปเอามาลากให้มันวิ่งที่700/1100ละครับ
    แต่การ์ดตัวนี้ลากเพิ่มความเร็วไม่ได้แล้วนะ เพราะเวลาเทสคะแนนร่วง ใช้งานจริงก็ไม่เสถียรครับ
    ซึ่งจะว่าไปก็น่าจะเป็นกันทุกตัวสำหรับ4850ที่เวลาลากcoreเกิน700แล้วจะใช้งานไม่ค่อยจะได้

แต่สิ่งที่ได้จากยี่ห้อนี้คือความเย็นครับ เย็นมากๆ HR03-GT , Duorb , His IceQ4 เอามาเเข่งความเย็นกันแล้ว สู้ตัวนี้ไม่ได้เลย

แต่ก็มีจุดที่น่าสังเกตเหมือนกันนั่นก็คือเรื่องการเสียบไฟเลี้ยงตามที่บอกไปครับและที่สำคัญคือมันประกันadvice
    ถ้าไม่ใช่dealerแล้วไปซื้อของหรือเอาของไปเคลมนี่ก็เอาเรื่องเหมือนกัน

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
      เมื่อวานไปเดิน คอมมาทมา เจอการ์ดจอยี่ห้อนี้

ซิงค์แดงๆครีบปลา ผมว่าสวยอะ ไม่เหมือนในรูปเลย งานดูดีมากๆ

ไม่ถ่ายรูปมาดูมั่ง ต่างจังหวัดมีเซ็ง

Comment

ยี่ห้อ อ่านว่าอาไร เกรียนอวอด ป่าวคับ 55

Comment

อาจจะช้าไปนิด พอดีว่าเพิ่งได้การ์ดมา
          จับลากต่อได้อยู่ที่ 740/1125 Mem เกิน 1125 ไม่ไ้ด้ Error VPU ครับ

ลองคราวๆกับ X2 6000+CZ @3.5G 3DMARK03 ได้ ประมาณ 40000 นิดๆ(นิดจริงๆ)

Comment

Working...
          X