Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus EN9800GTX+ Dark Knight TOP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus EN9800GTX+ Dark Knight TOP

ตัวนี้ต่างจาก 9800GTX+ ตัวอื่นมากไหมครับ คุ้มไหมกับราคาที่เพิ่มขึ้นประสิทธิภาพเฉียดๆ GTX 260 ยังครับเนี่ย แล้วก็ อุณหภมิ ต่างจากการ์ด 9800GTX+ ธรรมดาทั่วไปมากไหมครับ

ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ

หน้าตาต่าง
    ความแรงเพิ่ม

http://www.asus.com/products.aspx?l1...90&modelmenu=2

Comment

ตามข้างบนเลย

Comment

ต่างกันมากไหมครับ(มันจะพอๆกับ GTX 260 ได้ไหมครับเนี่ย) อุณภมิเย็นลงไหมครับ (เห็นเปลี่ยนซิงค์ใหม่)

สุดท้ายคุ้มกับราคาไหมครับ

ป.ล. อยากให้ Asus ทำเป็นแบบซิงค์ดำๆเหมือนรุ่นอื่นจัง ถ้าซิงค์แบบนั้นคงซื้อแบบไม่คิด

Comment

ตัวนี้ราคา 8k กว่า (ไม่แน่ใจ)...กับ GTX260 ราคา 11-12k ความแรงมันคงไม่เท่านะผมว่า...

Comment

สวยดีแหะ

Comment

ถ้าจำไม่ผิด/เข้าใจไม่ผิด
              จากข้อมูลในหลายๆกระทู้ได้โพสต์การทดสอบ
              9800GTX+ เล่นเกม..แรงน้อยกว่า GTX260 ประมาณ 5-7 เฟรม..เองมั๊งงงงงงงงงง

Comment

ชื่อ รุ่น เท่ DK tOP อะ

Comment

สวยงาม ดูดุดันดี

Comment

Originally posted by Lawlight View Post
                    ต่างกันมากไหมครับ(มันจะพอๆกับ GTX 260 ได้ไหมครับเนี่ย) อุณภมิเย็นลงไหมครับ (เห็นเปลี่ยนซิงค์ใหม่)

สุดท้ายคุ้มกับราคาไหมครับ

ป.ล. อยากให้ Asus ทำเป็นแบบซิงค์ดำๆเหมือนรุ่นอื่นจัง ถ้าซิงค์แบบนั้นคงซื้อแบบไม่คิด
                    หมายถึง Sink แบบรุ่น Matrix หรอครับ

Comment

Originally posted by kiros View Post
                      หมายถึง Sink แบบรุ่น Matrix หรอครับ
                      ใช่ครับ เท่โคดๆ ถ้า 9800GTX+ มี แบบนั้น ผมซื้อแบบไม่ลังเลแล้ว

Comment

มาน OC เพิ่มมา แล้วก้อเย็นขึ้น เป็น Hybrid ด้วยงับ...

Comment

ขอถามหน่อยครับ Hybrid มันเป็นยังไงอะครับ

Comment

สวยๆดีอ่ะตอนไปซื้อ 9800gtx+ ของหมด เซงไปเลย

Comment

Originally posted by sompolli View Post
                              ถ้าจำไม่ผิด/เข้าใจไม่ผิด
                              จากข้อมูลในหลายๆกระทู้ได้โพสต์การทดสอบ
                              9800GTX+ เล่นเกม..แรงน้อยกว่า GTX260 ประมาณ 5-7 เฟรม..เองมั๊งงงงงงงงงง
                              จริงครับ แต่ผมเล่นตาม res ของจอ 1680*1050

5-10 เฟรมทำให้ลื่นกว่าเดิมอื้อเลย โดยเฉพาะไครซิส

ตอนนี้ของวินฟาสถูกสุดครับ 9300 ต้องหาหน่อย

Comment

Working...
                              X