Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอข้อมูลเกี่ยวกับ 8800GT หน่อยครับกำลังจะซื้อ ( อาจจะถามซ้ำแต่เข้ามาหน่อยเถอะครับ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่อนั่นเอง

เรื่อง mem ผมเข้าใจครับ ผมนึกว่าสเปคมันเท่ากันทุกอย่างน่ะครับ

เลยงงว่าทำไมไอตัว mem เยอะกว่ามันถูก

ตอนนี้ ok ละครับ ขอบคุณมาก

Comment

ตะกี้เพิ่งโทเชคของที่ hw house เค้าว่า 8800GT ของหมดตกรุ่นแล้ว -*-

เปนงั้นไปแล้วจริงเหรอครับ

Comment

ซื้อ PSU ตัวดีๆไปเลยครับ เพราะว่า การ์ดจอเป็นอะไรที่เปลี่ยนเร็วที่สุดแล้วนะครับ นะวันนี้คุณใช้ 8800GT แต่ในวันหน้าถ้ามีหนทาง และโอกาสเอื้ออำนวยคุณก็จะเปลี่ยนมันอีก

Comment

ผมใช้อยู่เเหล่มดี

Comment

8800GT เห็นใน pantip ยังมีหายอยู่นะครับ รู้สึกจะเป็นของ galaxy

Comment

สงสัยเค้าคงเอา 9800gt (ที่แพงกว่าแต่ชิพเดียวกัน - -) มาขายแทนครับ

Comment

แอ๊บเหรอแสดเกม

Comment

จาเล่น 8800gt มือ1 ผมว่าไป 9800gt เลยดีกว่ามั้ง
                  ถึงจะชิพเดียวกันแต่มันก็ยังแรงกว่านิดนุงแล้วก็สดใหม่กว่า

Comment

400W เทียมแนะนำว่า ซื้อใหม่วัตเต็ม เช่น Tagan-U38 480W อุ่นใจกว่าครับ ไม่แพงและไม่เกิน 2พันด้วย อย่าเสี่ยงเลย ถึงจะใช้ได้ แต่คงใช้ได้ไม่นานเพราะมัน Overload

Comment

Working...
                    X