Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านในพันทิพบางกะปิที่รับจำนำการ์ดหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านในพันทิพบางกะปิที่รับจำนำการ์ดหน่อย

ช่วยแนะนำร้านในพันทิพบางกะปิหน่อยหรือที่ไหนก็ได้ที่รับจำนำการ์ดจอ ผมมี GTX 1060 3GB ใช้งานได้ปกติตอนนี้อยู่ในเครื่องหมดประกันไม่มีกล่องเพราะไม่ได้เอากล่องติดมาจากต่่างจังหวัด อยากจำนำ 1000-2000 บาท พอดีเงินจะไม่พอไปทำงานเงินเดือนออกไม่พอใช้เพราะที่ผ่านมาถูกบริษัทสั่งให้กักตัว 14 วันรายได้หายไม่พอใช้จ่าย วันที่ 16 ตุลาคมจะไปไถ่คืน ไม่อยากขายเสียดายอะ (ใครผ่านมาเห็นโพสนี้ช่วยบอกหน่อยว่า PALIT GTX 1060 Dual 3GB มือไม่มีประกันไม่มีกล่องเขาขายกันราคาเท่าไรพอดีจะตั้งขายแต่ไม่รู้ราคา ขอบคุณครับ)

Last edited by prawitonku; 2 Oct 2021, 08:30:28.

คนจนตรอกจริงๆ อะไรทำเงินได้เขาขายหมดแหล่ะ ไม่มีมาเสียดงเสียดายหรอก
    1060 3gb เห็นขายกันอยู่แถวๆ 7000 ถ้าร้อนเงินมากขนาดไหนก็อย่าให้มันต่ำกว่า 6000 ละกัน

Comment

Originally posted by headset View Post
      คนจนตรอกจริงๆ อะไรทำเงินได้เขาขายหมดแหล่ะ ไม่มีมาเสียดงเสียดายหรอก
      1060 3gb เห็นขายกันอยู่แถวๆ 7000 ถ้าร้อนเงินมากขนาดไหนก็อย่าให้มันต่ำกว่า 6000 ละกัน
      ขอบคุณครับโพสขายไปละ

Comment

Working...
      X