Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูค่า FB usage ใน msi afterburner หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูค่า FB usage ใน msi afterburner หน่อยครับ

ที่ idle ทำไมมันไม่เป็นศูนย์ตาม GPU usage ครับ พอดีผมลองหาใน google ส่วนใหญ่ก็เป็นศูนย์หรือใกล้ๆศูนย์ตาม GPU usage แต่ของผมเป็นตามรูปมันแกว่งไปมาตั้งแต่ 0-20%
    มันปกติหืรอป่าวและของท่านทั้งหลายเป็นอย่างงี้ไหมครับ

ต้องลองดูใน startup ว่ามีโปรแกรมอะไรเปิดตั้งแต่เข้า windows มาบ้าง ให้ลอง disable ดูก่อนแล้วสังเกตุอาการ

Comment

Working...
    X