Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครจำ Chaintech ได้บ้างครับ AIB สมัยก่อนอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครจำ Chaintech ได้บ้างครับ AIB สมัยก่อนอ่ะครับ

ผมจำได้ตอนเด็กๆ นี่ดีใจมากกกก ได้ Chaintech GeForce 4Ti 4600 มาใช้คู่กับ Pentium 4

การดชาวบ้านอย่าง Asustek นี่ทื่อๆ ของพี่แกใส่ Hestsink สีทองมาเลย อย่างเท่ห์

ตอนนี้ บ นี้หายไปไหน หรือ rebrand ไปเป็น บ อะไรแล้วเหรอเปล่าครับ

แบบว่าคิดถึงวันวานที่การดจอถูกก 55

ตอนนี้ใช้ชื่อ colorful ทำการตลาดนะก็ในไทยก็มีขายอยู่ช่วงเหมืองยังไม่บูมของไม่ขาด

Comment

Originally posted by Sumomo View Post
      ตอนนี้ใช้ชื่อ colorful ทำการตลาดนะก็ในไทยก็มีขายอยู่ช่วงเหมืองยังไม่บูมของไม่ขาด
      ขอบคุณที่ให้ความกระจ่างครับ

Comment

ตอนนี้นั่งดูการ์ดจอทิพย์ไปพลาง ๆ

Comment

จำใด้แค่ S3 Savage 3D กับ pentium 4 อะไรสักอย่าง เล่นในร้านนะไม่ไช่คอมตัวเอง

คอมโครตตตต แพงเลยสมัยนั้น = = 3 หมื่น สเปคแทบไม่มีอะไร ประกอบเองตอนนี้ 8 พัน แรงกว่าหลายเท่า

Comment

Working...
          X