Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอยี่ฮ่อ INNO3D ดีป่าวอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ว่าแต่มันแถมเกมหรือป่า่วครับ ท่านทั้งหลาย ??

Comment

เคยคอมพ์อีกเครื่องก็ใช้ของ Inno3D ครับ

ไม่เคยงอแงสักครั้งเลยครับ [ อาจเป้นเพราะไม่ค่อยได้ใช้งานเครื่องนั้นหนักๆ ก็ได้ แต่ไม่มีปัญหาเลยจริงๆ ]

แต่ก็ยังชอบ XFX ไม่รู้เพราะอะไร ชอบจริงๆ - w -'

Comment

มีTNT2 16mbของInnoอยู่ กี่ปีแล้วล่ะ ตอนนี้มันก็ยังใช้งานได้ปกติ เอามันไว้เป็นการ์ด ทดสอบ บอดเลย

Comment

ผมใช้อยู่นะ Inno 9800GTX+ ตัว non-ref ผมว่าเย็นดีนะ ไม่เคยงอแงเลยด้วย

Comment

เคยใช้ตอนGFROCE 4max ตอนนี้เป้นคอมพ์เก่าให้แม่ใช้ มันยังไม่พังเลยครับ--.--

Comment

ที่ร้านมีของ gigabyte กะ inno รุ่น 8500gt

ใช้ไปใช้มา inno ดีกว่าอ่ะ บอกตรงๆวัด fps เกมคาบาว เฉลี่ย inno ดีกว่าครับ

Comment

เมื่อก่อนผมใช้ 7600gs จอง inno3d ก็ดีครับไม่มีปัญหาอะไรเลยใช้มา2ปีและแต่หลังๆเกมใหม่ๆมาเยอะ ผมเลยเปลี่ยนไปเล่น evga 9800gt เพราะว่ารับเกมใหม่ๆได้ เพราะว่าการ์ดเก่าไม่ค่อยแรงแล้วสำหรับตอนนี้ อิอิ

Comment

ดีครับ(เฉพาะรุ่นrefนะ สำหรับยี่ห้อนี้) ประกันก็ดีแหล่มเลย

Comment

INNO ดีนะครับ ทั้งร้าน 15 เครื่องผมใช้ inno หมดเลย

ผ่านมา 4 ปีแล้ว ยังไม่เจ๊งเลยซักตัว ผมใช้ GF6200 น่ะ

ตอนซื้อมาประกันแค่ 2 ปี แต่ตอนนี้ ประกัน 3 ปีแล้ว

ส่วนเครื่องส่วนตัวใช้ winfast ดันเจ๊งก่อนซะงั้น 555

เครื่องใหม่ก็คงใช้ INNO เหมือนเดิม ไม่ 9500GT ก็ 9600GT

Comment

พึ่งได้มาเมื่อวันอาทิตย์ ตะกี่นี้ อะ
                      รีวิว ซะหน่อย

[url=http://upic.me/show.php?id=b983d0cd674a1059563c1708363f0ba5]

อันนี้ ผลเทส VGA เดิมๆ E7200 @ 3.4 GHz (เดี๋ยวว่างค่อยลากเต็มที่ ^^ )

Last edited by TWK.; 4 Nov 2008, 16:16:24.

Comment

สมัยซัก 7-8 ปีก่อน Inno3D เป็นยี่ห้อที่ผมหลีกเลี่ยงครับ คาร์ปาห่วย ชิพแรมห่วย PCB ห่วย

แต่ช่วง 2-3 ปีหลัง ต้องบอกว่า เขาพัฒนาแล้ว กลายเป็นการ์ดจอคุณภาพยี่ห้อหนึ่ง

Comment

Originally posted by [KoonG] View Post
                          พอดีสั่งประกอบคอม สั่งการ์ดจอไปว่า XFX 9800GTX+
                          มันก็เก็บตังไปเท่า XFX เกือบ 7k อะ แต่ดันได้ inno3d มา
                          เห็นราคามันแค 6.2k เอง ไม่รู้จะเป็นใงบ้างอะ
                          ถ้าว่ากันตามนี้ โดนลักไก่ น่ะครับ ต้องบอกร้านที่สั่งประกอบ ว่าได้ไม่ตรงตามยี่ห้อที่สั่ง

แต่ถ้าพูดถึงการ์ด Inno มานก็อยู่ระดับมาตรฐาน น่ะครับ เป็น ยี่การ์ดจอรุ่นแรงๆเลยที่รู้จัก หลังๆที่ทำออก

มา ก็สวยและความแรงก็ไม่แพ้ยี่ห้ออื่นน่ะครับ

ว่าไป XFX มาทีหลังกว่าอีก แต่โดยรูปลักษณ์ และการนำเสนอที่ดูดีมีระดับ ก็เลยโดนใจ เราๆท่านๆ
                          Last edited by automatics; 4 Nov 2008, 16:01:18.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                            พึ่งได้มาเมื่อวันอาทิตย์ ตะกี่นี้ อะ
                            รีวิว ซะหน่อย
                            โหท่าน ไป เล่น9800GTX+ แล้วหรอ เด๋ว ผม เปลี่ยน มั่ง 555

Comment

Working...
                            X