Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านมีความคิดเห็นยังไรกับประโยคนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วแต่จะคิด แต่ผมว่าต่าง แต่ไม่มากนะ

Comment

แล้วแต่คนชอบ แล้วแต่ไสตล์ ไม่งั้น nvidia ก็ขายไม่ออกจิ ชิมิ

Comment

เป็นคำถามที่ Classic ทุกยุคครับ

" ต่างครับ "

แต่ท่านต้องใช้วิธีการ Blind Test แบบนี้ครับ

http://www.maximumpc.com/article/vid...ality_shootout

ตัวแปรมีแค่การ์ด

เค้าถามว่า ชอบภาพของอะไรมากกว่า โดยที่ไม่บอกว่าเป็นแบรนด์ไหน

ดูผลครับ

ชอบ ATi - 8 / nVidia - 6 / ไม่ต่างกัน - 1

ทางสถิติ คงต้องบอกว่า ไม่พบความแตกต่าง

(แม้จะซ้ำเดียว และไม่ได้หาค่าความเบี่ยงเบน อิอิ)

Comment

งั้นๆ

Comment

Originally posted by fewza10 View Post
            อย่าเถียงกันเลยครับใช้ได้เหมือนกันหมด

แต่ชอบลายเซ็นคุณJARZABRIKE กาลาสูตร เป็นหัวใจของพระพุทธศาสนา ซึ่ง ไอสไตน์ยกย่อง พระพุทธศาสนาเป็นศาสนาแห่งปัญญา การใช้เหตุผล
            ไม่ใช่ความศรัทธาและความเชื่ออย่างไม่มีเหตุและผล
            ไอสไตน์ยกย่องให้เป็นศาสนาแห่งจักรวาล อ่านจากหนังสือ ไอสไตน์พบ พระพุทธเจ้าเห็น^^

Comment

Working...
            X