Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800 GT Zalman ผมเสียชีวิตเป็นทางการแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^
    ^
    Winfast 9800 GTX+ ใช้ดีมั้ยครับท่าน ...

Comment

เกิดจากการรู้เท่าไม่ถึงการ ของมันอยู่ดีๆแล้วครับ คอมที่มันเสีย ส่วนใหญ่ มาจากความอยากรู้ของคนเนี่ยเละครับ

Comment

ผมทำ P4 631 ตกพื้นอะ - -*

เครมไม่ได้ ตัง 2k ลอยไปเลย

ผิดห้องปะหว่า แอบเนียนงิ

Comment

สู่สุขติ

Comment

น่าจะเผาแล้วนำขี้เถ้าไปลอยอังคารนะครับ อิอิ

รึไม่ก็ใส่กรอบไว้บูชา ละลึก วีรกรรม ครั้ง ยิ่งใหญ่ เหอๆ

ช่วยดันครับ

ไว้เป็นอุทาหอนคนชอบแกะ (ผมก็คนหนึ่ง)> <

Comment

ผมขอได้มั้ย อิอิ

Comment

ป่านนี้ พี่ที่เก็บขยะคงเอาไปซ่อมให้ลูกชายเล่นเกมส์แล้วครับ

Comment

ร่วมไว้อาลัย
                  เป็นประสบการณ์ครับ ต่อไปจะได้ไม่เสียอะไรที่แพงกว่านี้

Comment

คิดหน้า คิดหลัง ก่อนทำน่ะ หน้าที่ใช้ ก้อใช้ หน้าที่ผลิตมาขาย ก้อขาย

Comment

แจ่มครับ

Comment

เสียดายของอะ

เคยมีแต่ตอตจาเอาการ์ดจอออกจากslot ตอนยัดเสือกยัดแน่น ตอนจาเอาออก ดึงจน slot เกือบหลุด

Comment

ขอร่วมไว้อาลัยกับการ์ดจอราคาแพง ท่านท่าจะซนนะครับ อิอิ

Comment

Originally posted by soften View Post
                            ผมก็เป็นแบบนี้เหมือนกัน คือ ผมมี XFX8600GT ซิ้งซาแมน แต่ได้แกะเอา ซิ้งซาแมน VF700 ที่เป็นทองแดงใส่ไปแทน(ของเดิมมันร้อนกว่าเลยเปลี่ยนดู) ตอนขันน็อต ไขควงมันแฉลบไปโดนลายวงจรขาดเลยครับ ลองเอาการ์ดมาเสียบดู ปรากฎว่าภาพแตก เคลมไม่ได้แน่ พอดี PCB มันเป็นสีดำ เอาละว้า มองเห็นยาย้อมผมของคุณแม่วางอยู่ ผสมน้ำแล้วทาเลยครับ ปกปิดรอยได้เยอะเหมือนกัน ลองส่งเคลมดู ปรากฎว่าเคลมได้เป็นรุ่น9600GSOกลับมาแทน คือถ้าวันนั้นไม่ได้ยาย้อมผมนะ ได้ซื้อการ์ดใหม่แน่
                            ใช้ยาย้อมผมเหรอคับ
                            โห..... น่าเล่นมุขนี้บ้างจัง แต่ ฝ่ายช่างมันดูไม่รู้จิงๆเหรอคับว่าภาพแตกเพราะเส้นวงจรขาด สงสัยถ้าเป็น DCOM คงใช้ไม่ได้ผลแน่ๆไม่ต้องถึงมือช่างไอ้คนรับเครมมันคงหาเจอก่อน อะ
                            Last edited by pumpkinz; 29 Oct 2008, 07:54:59.

Comment

เป็นผมไม่กล้าทิ้งหรอกคับ เสียเดียของสุดๆๆๆๆจะมีใครกล้าทิ้งแบบท่านไหมนี้ 555555555 .....น่าจะเก็บใว้ดูเล่นให้ช้ำใจ55555

Comment

น่าสงสาร อืม ของผมการ์ดเสียพังเพราะตอนดึงออกมา ถืออยู่พี่สาวเดินมาชนตกโครม กำ พัง - -

Comment

Working...
                                X