Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงว่า8800GTกับ9800GTแรงเท่ากันเหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9800GT = เก้าพันแปด กวนทีน

Comment

Overall 3DMark06 default setting no AA AF เท่าไหร่หรอคับ 2 ตัวนี้ กำลังจะซื้อเหมือนกัน

Comment

Originally posted by 4G63T View Post
        Overall 3DMark06 default setting no AA AF เท่าไหร่หรอคับ 2 ตัวนี้ กำลังจะซื้อเหมือนกัน
        http://www.techpowerup.com/reviews/H..._IceQ4/23.html

.

Comment

ดันไป

Comment

ลองเอาตังค์เด็กไปกินวันๆ Nvidia เหอ สองรุ่นนี้

Comment

Originally posted by automatics View Post
              ตามตารางเลยครับ น่าจะไม่ต้องอธิบายน่ะครับ มีความต่างตรงราคา เหอๆๆๆ
              V
              V

อา ถามไรหน่อยสิครับ แล้วตอนนี้ 8800GTS(G80) 320m มันเทียบได้กับตัวไหนเหรอ ในตารางด้านบนมันไม่มีง่ะ
              แล้วผมกำลังจะเปลี่ยนไปใช้ จอ 22 Wide เวลาเราเล่นเกมส์ แรงๆ มันจะกินการ์ดจอเยอะไหมคับ

รบกวนบอกหน่อยครับ

Comment

กำอยากรู้จิงๆนะคับ นิไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่อะคับ ^^
                Last edited by sudsuds; 27 Oct 2008, 21:31:51.

Comment

เท่ากับเปลี่ยนชื่อเอามาหรอกขายว่างั้น ?

Comment

Originally posted by ihaks View Post
                    9800 GT แรงกว่า 8800GT ประมาณ 10 % ครับ
                    เมากาวเปล่า ตัวเดียวกันเลยอัพไบออสเท่านั้น ไม่ได้ต่างกันเลย 8800Gt คุ้มกว่า

Comment

แยกแยะตามระดับของการ์ดจอให้เลย

http://www.zabzaa.com/upload/downloa...อง VGA.jpg

Comment

Originally posted by sudsuds View Post
                        อา ถามไรหน่อยสิครับ แล้วตอนนี้ 8800GTS(G80) 320m มันเทียบได้กับตัวไหนเหรอ ในตารางด้านบนมันไม่มีง่ะ
                        แล้วผมกำลังจะเปลี่ยนไปใช้ จอ 22 Wide เวลาเราเล่นเกมส์ แรงๆ มันจะกินการ์ดจอเยอะไหมคับ

รบกวนบอกหน่อยครับ
                        ประมาณ9600 GT

Comment

ขอบคุงทุกท่านครับ

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                            ประมาณ9600 GT
                            ตามนี้เลยครับ เนียนไป อิอิ

Comment

ซ้ำ
                              Last edited by amcrew; 3 Nov 2008, 00:05:21.

Comment

ซ้ำ

Comment

Working...
                                X