Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ GALAXY 9600gso OC Core720/1100/1600 ผลออกมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วู้ว จี้ตูด 9600GT เลยวุ้ย CPU รีดคะแนนได้ดีจิง

Comment

น่าสนๆ

ตัวใหนแหล่มกว่ากันครับ

384MB PCIe 9600GSO Dual OCLK (DDR3, TD) GALAXY

384MB PCIe 9600GSO DUAL (DDR3, TD) GALAXY

ช่วยเลือกหน่อยครับ จะลองเล่นดู สักตัว

ปกติชอบ แดงๆ ตอนนี้ อยากลองเขียวดูบ้าง

ตัวบนสวยดี อิอิ แต่มันต่างกันยังไงหว่า แบรนเดียวกันทำไมออก2 ตัว

Comment

ตัวบนน่าจะเป็นตัว OC นะครับ
        ตัวล่างธรรมดา

= =

หรือป่าวนะ

Comment

ของผมตัว OC ปรับรอบพัดลม 80% พัดลมหมุนประมาณ 27xx-28xx รอบเสียงยังเงียบมากเลย
          อุณหภูมิประมาณ 50 องศาขึ้นเลยไม่คิดจะ OC ต่อครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
            เบาะๆก็ ขึ้น 11xxx สะละ ถ้าไม่เบาะ จะเท่าไหร่น้า
            เด๋วว่างๆ จะอัดแบบเต็มที่แล้วเอามาให้ดูครับ

Comment

Originally posted by Yamabu View Post
              ผมไม่รู้ เรื่องเล่ยครับ สรุปว่ามันดีใช่มั๋ยครับ - -

ซิ้งเดิมเปล่าครับ
              ก็ดีครับแรงดี สมราคาครับ ซิ้งเดิมๆ ครับ

Comment

ไมมันเย็นจัง
                9600gso oc ของผมล่อเข้าไป 95 แหนะ

Comment

ของผมXFX9600GSO Fulload ตามรูปเลยครับ
                  Attached Files

Comment

ตัวนี้ยังไปได้อีกนิด แต่จะร้อยหน่อย ตอนนี้อุณหภูมิ 48-53
                    Attached Files
                    Last edited by usatit; 25 Oct 2008, 09:46:03.

Comment

^
                      ^
                      ^
                      ท่านไม่ได้ฟูลโหลดละม้าง ลองเปิด hardware moniter ทิ้งไว้แล้วไปเล่นเกมโหดๆสิครับ

Comment

แต่ละตัวแตกต่างกันเเนอะ

Comment

แหล่ม

Comment

เยี่ยมจิงๆๆๆคับ คะแนนน้อยกว่าผมแค่ 300 กว่าๆๆๆเอง
                            ผมใช้ 9800 GTX+ สเปกตามลายเซนต์คับ อิอิ

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                              เยี่ยมจิงๆๆๆคับ คะแนนน้อยกว่าผมแค่ 300 กว่าๆๆๆเอง
                              ผมใช้ 9800 GTX+ สเปกตามลายเซนต์คับ อิอิ
                              555 จี้ตูดแล้วแค่ 300 เองเหรอท่านเด๋วอัดอีกรอบแบบเต็มเหนี่ยวครับ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
                                ^
                                ^
                                ^
                                ท่านไม่ได้ฟูลโหลดละม้าง ลองเปิด hardware moniter ทิ้งไว้แล้วไปเล่นเกมโหดๆสิครับ
                                ฟลูโหลด 75 เองครับ 55555555555555

Comment

Working...
                                X