Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆ 9600 3 ตัวนี้ต่างกันไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆ 9600 3 ตัวนี้ต่างกันไง

ตัวที่ 1

ตัวที่ 2

ตัวที่ 3

มันคือ 9600GT XFX ทั้งหมดใช่ป่ะครับ แล้วมันแตกต่างกันยังไงบ้างอะครับ

เหมือนจะต่างกันที่ซิงค์แค่นั้นอ่ะ รอคนอื่นมาตอบดีกว่า

Comment

1 กับ 3 ต่างกันที่ซิงค์ เป็น PCB ที่ XFX ออกแบบเอง

2 คือ ของที่ nvidia ออกแบบ รุ่นมาตรฐาน

Comment

อืม ขอบคุณครับ แล้วอันใหนน่าใช้สุดอะครับ

Comment

จำนวนเงินที่จะเอาไปซื้อ ไอ้3ตัวนี้ มันสามารถซื้อ 8800GT ได้

เพราะฉะนั้น ไม่มีตัวใหนน่าเล่น

Comment

อันนี้อะหรอครับ

Last edited by thanat36; 23 Oct 2008, 11:43:56.

Comment

Working...
            X