Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอมือ 1 แกะกล่อง ขาทองแดง จะมีรอย ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอมือ 1 แกะกล่อง ขาทองแดง จะมีรอย ไหมครับ

ขาทองแดง ของการ์ดจอ ที่ไว้เสียบคงเมนบอร์ดอะครับ มือ 1 มันจะมีรอยเสียบ หรือ รอย slot ไหมอะ อยากรู้มากๆ เลย คือ ผมเคยซื้อการ์ดจอมา มันมีรอยอะครับ เลยไม่มั่นใจร้านที่เขาขาย

ซื้อร้านไหนครับ เป็นไปได้ว่าเจ้าของอาจจะเอามาโชว์ลูกค้าก็ได้ครับ

Comment

เคยสั่งซื้อที่เวป Jedicool อะครับ เป็นการ์ดจอ XFX GTX280 มันมีรอยเสียบอะ และตัวการ์ดจอมันมีรอยเสียดสีเป็นด่างดำๆ ด้วย แต่ตอนนี้ได้ยกเลิกของเขาไปแล้วครับ และตอนนี้ก็มาใช้การ์ดจออ่อนๆ ที่ซื้อแถวๆบ้านใช้แทนไปละ
      Last edited by Daitaro2; 18 Oct 2008, 03:26:33.

Comment

เคยโดนร้านดังแถวๆ jedi รอบนึงตอน 9800GTX ออกมาใหม่ๆ หมื่นกว่าๆ พัดลมฝุ่นเพียบเลย

Comment

ส่งไปให้ที่ไหนเทสเปล่าหว่า ....

Comment

Working...
          X