Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ การ์ดจอ ตัวไหน ขาดตลาด ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไม ไม่มีใครนึกถึง HD4850 ล่ะ

Comment

มีเรื่องอยากจะถามคับ ว่า Gigabyte GTX 465 1GB Price: 7100 ร้าน ที่ร้าน com....more ราคามีของป่าวหว่า

Comment

Comment

Originally posted by Dokmai View Post
          ทำไม ไม่มีใครนึกถึง HD4850 ล่ะ
          +1 เคยใช้มาก่อน เล่นได้ทุกเกม อิอิ

Comment

กระทู้ข้ามปี ^^ 3870 ก็หายากนะ 8800gtx ก็ด้วย

Comment

4850 แรง แหล่ม กินไฟเทพด้วย
              5770 แรงปานกลาง ราคาบ้านๆ คุ้มดี งัฟแต่หาไม่ค่อยยากอิอิ

Comment

palit gtx 470 ราคา 9800 ที่ tk ขาดตลาด

Comment

อ่ะ ไหนๆก็ขุดมาละ
                  his 5770 iceq5 ครับ เดินหาทั้งเซียร์ไม่มี

Comment

9500GT น่าจะยังพอหาได้ครับ ถ้าเป็นของ GALAXY รุ่น 1GB DDR2
                    ลองไปถามที่ JIB ดูครับ
                    แต่รุ่นอื่นๆ ก็หายยากมากนะครับ อย่าง 9600GT , 9800GT ของ GALAXY และยี่ห้ออื่นๆ ตอนนี้ก็เห็นว่าหมดตลาดไปแล้ว
                    ผมก็จ้องอยู่นะครับ สำหรับ GALAXY 9800GT 1GB DDR2 (Low Power) แต่ไม่รู้จะหาเงินไปซื้อทันหรือเปล่า เพราะตอนนี้ที่ร้านก็เห็นมีแค่ 2 ตัวเอง แต้รู้สึกว่าจะมีคนซื้อไปแล้ว 1 ตัว ตอนนี้เหลือตัวเดียวผมก็จ้องอยู่อะครับ แล้วก็ไม่รู้ว่าจะโดนชิ่งก่อนมั้ย แต่โดนชิ่งก่อนไม่สำคัญ แต่กลัวว่าทางร้านจะสั่งให้ไม่ได้อีกมากกว่าครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้ทางผู้นำเข้าจะพอมีเหลือหรือเปล่า หรือสั่งเข้ามาได้อีกหรือเปล่าอ่ะครับ

ตอนนี้ผมก็ไม่กล้าเล่นเลยอ่ะครับ สำหรับพวกรุ่น Geforce 200 Series ส่วนรุ่น GTX430 - 460 ก็เห็นมาแรง แต่ราคาก็สูงเว่อร์ไปอีก

ตอนนี้แบบว่าของรุ่นใหม่ๆ มีมาให้เลือกน้อยมากๆ แล้วก็แบบว่าพวกเรามีตัวเลือกน้อยมากๆ ไม่รู้ว่าช่วงนี้ทำไมของขาดตลาดเยอะมากเลยอ่ะครับ
                    ไม่มีรุ่นไหนแรงๆ เจ๋งๆ ให้เลือกเลย

Comment

คห.4มันดู "ปี2008" ก่อนตอบเปล่าเนี่ย เหนื่อยใจจังวุ้ย

ตอนนี้มันปี "2010" แล้วนะเฮ้ย -*-

Comment

ati 4870x2 ครับผม

Comment

Working...
                        X