Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ GTX 260 คะแนนน้อยมากเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

X2 ทุกตัวต่อให้ oc ก็รีดพลัง GTX260 ไม่สุดหรอกครับ ถ้าจะรัก amd จริงๆต้องเล่น phenom แล้วจับมา Oc ด้วย

ถ้า Intel แนะนำ E7200 ขึ้นไป จะให้ดีก็ E8400 แต่ว่าถ้าสองตัวนี้ไม่คล๊อกก็ยังคอขวดเล็กน้อย

ถ้าจะให้ดีต้อง oc สัก 4.0ghz ครับผม

พูดกันตามตรง (แฟน amd อย่าด่าผมนะ)

Comment

ใครมีข้อมูล Venice ขอทีครับ ผมไม่รู้จัก *0*

Comment

อุๆ นายแน่มาก ใช้venice 939 หัวเดียว+gtx 260 เคยเห็นใช้กับ hd4850 แล้วมาบ่นนี่ว่าหนักแล้วนะ นี่การ์ดจออย่างแพง อุๆ ใช้กับvenice เหอๆ

พวกเกมส์มันใช้งานประสานกันทุกอย่าง ใช้ว่าเห็นเป็นเกมส์ก็โปะการ์ดจอแรงๆ อย่างอื่นไม่สนไม่ใช่นะครับ อย่างว่า เล่นเกมส์ pc มันหลากอย่างที่ต้องเสียตังซื้อ แต่มันแรง+มันส์สะใจซะจริงๆ

Comment

นึกว่าอะไรคอขวดนี่เอง หุ หุ

Comment

เพิ่งเห็น RAM ddr1 ด้วยนะเออ

Comment

เอา การ์ด จอขาย แล้วอัพ เครื่อง คับ หุหุ ^^

Comment

Originally posted by ZpiicV View Post
                ใครมีข้อมูล Venice ขอทีครับ ผมไม่รู้จัก *0*
                เทพในอดีต

Comment

เปลี่ยน ยกชุดเถอะครับ

ปล. ชุดนี้ผมเกิดไม่ทันด้วยนะครับ

Comment

มันเป็นการจับคู่ที่วิเศษมาก

Comment

X2 6000+ แล้วคล็อก
                      บอร์ด AM2 ซักตัว
                      แรม 1gb.x2 bus 800 ช่วยได้เยอะครับเรื่องคะแนนแต่ก้อไม่เหมือนที่เทสในเวปแน่ ๆ ครับ system เค้าเทพเกิน อิอิ

Comment

ของผมนะ AMD 64 3500+ @2.45 ram 2 gb VGA 9600GSO Dual Galaxy
                        คะแนนทดสอบ ได้ครึ่งเดียวที่เขาทดสอบเองอ่ะ แต่ช่างหัวมันเหอะ เล่นเกมส์ก็ยังลื่นดีอยู่ เหอๆ ยกเซทใหม่หมดอีกหลายพันเลยนะนิ แค่ CPU กะ Mb อ๊ากกกก

Comment

Working...
                        X