Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง การดูหนัง ครับ ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โจโฉฯ (แท้) ผมก็ดูด้วย PowerDVD กับการ์ด 9500GT @ 1920x1080 HDMI ซึ่งตรง tab video ของ PowerDVD ก็เลือกให้ใช้ Hardware
    ก็ไม่สังเกตุเห็นนะ แต่เห็นชัดว่าอัดมาแย่กว่าหนังอื่นๆ

Comment

KMPlayer ดีกว่าครับ ตอนแรกก็ใช้ PowerDVD เหมือนกันมัน Render ได้โหดกว่า PowerDVD อยู่หลายขุม

Comment

? พวกโปรแกรมทางเลือกอย่าง mpc kmp นี่ Render ภาพเคลื่อนไหวได้ Smooth เท่า Power DVD+Hardware enable ไหมครับ??? แต่ที่ผมลองดูนะ สีดำสนิท แต่ภาพผมว่ามันไม่smooth เท่านะ

Comment

Working...
        X