Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ 4870x2 เล่นได้ทุกเกมส แบบปรับทุกอย่าง สุด รึป่าวครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มาชม

Comment

Originally posted by pizpizza View Post
      อ่าครับผมขอบคุนมากครับ มีคำถามเพิ่มอีกนิดนะครับ

1. 4870x2 มันมี sink เปลี่ยนรึป่าวครับ (ถ้าไม่มีมานก็คงต้อง 82ต่อไป กำ)
      2. แล้วถ้าจะซื้อเอายี่ห้ออะไรดีครับผม เห็น review เมืองนอกบอก Paloit ไรเนี่ยดีสุด งงว่าในไทย
      มียี่ห้อไรบ้างครับแล้วอันไหนดีสุดอ่าครับ
      3. เรื่องราคา ตอนนี้ กับ สิ้นปี กับ ปีหน้า น่าจามีการเปลี่ยนแปลงยังไงบ้างครับผม
      4. มันจามีรุ่นใหม่ออกมาอีกรึป่าวครับ เช่น x2 oc ไรงี้อ่าครับ กลัวซื้อแล้วตกรุ่น

ขอบคุณมากครับผม
      /วินครับ
      เรื่องซิ้งตอนนี้ยังไม่เห็นมี แต่ถ้าใครรู้ว่ามีก็บอกหน่อยนะ
      ถ้าจะซื้อผมว่าซื้อที่มันประกันที่ไทยดีกว่านะครับ อย่างของพลังสีก็ได้ครับ
      ราคานี่มิอาจรู้ได้แต่คิดว่าคงไม่ลงมากมายเท่าไหร่
      ส่วนรุ่นใหม่นี่ผมก็มิรุนะครับแต่การ์ด top ที่เห็นมันก็มีแค่รุ่นเดียวอ่ะครับ ทั้งเขียวทั้งแดง

Comment

ของเค้าดีจริง

Comment

4870 ตัวเดียวก็ย่าจะพอแล้วน่ะ

Comment

ขอบคุณมากมายครับทุกท่าน แต่ว่า ของ sapphire กะ powercolor เนี่ยอันไหนดีก่ากันอ่าครับ ++++อีกนะ เมืองนอกเค้ามี เกือบ10ยี่ห้อง 487ป2 อ่า ในไทยมีแต่ sapp กะ พลังสี อ่า ไม่รู้จามี his มาป่าว

Comment

เออ.....มีไรถามนิดหน่อยคับ คือ ผมก็เล่นนะคับ2การ์ดจออะคับ HD3850 [CrossFire]2ตัว ทำไม

เล่น Crysis กระตุกจังอะคับ ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน งง เลย

Comment

Working...
              X