Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตรากบ แผลงฤทธิ์ 9800GTX+ non Ref ไม่ถึง 6000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ผมว่ามันขายต่อลำบาก

แล้วก็ยี่ห้อมันก็ไม่น่าเล่น

ที่ถูกนี่อาจจะด้วยปัจจัยหลายๆอย่าง

และผมคิดว่าของถ้าของดีจริง คงไม่ถูกอย่างนี้ (ในสถานะการณ์ตอนนี้ ซึ่งมันควรได้ราคามากกว่านี้)

ประมาณว่า samsung กับ soken

ใครจะซื้อก็เก็บเอาไว้พิจารณาแล้วกันครับ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
      หาประกัน 3ปี มือ 2ดีกว่ามั้ง
      มือสอง แล้วประกันมันจะถึง 3 ปีหรอ ครับ แล้วเค้าจะขาย เท่าไรหว่า.. ต่างกันถึง 1,000 ไหม สนใจนะเนี๊ยะ

Comment

พักนี้ OCZ Server Down หลัง 4ทุ่มบ่อยจังหว่า

หรือว่าเป็นที่เน็ท ทรู เพราะเล่นที่รานก็เป็น กด Rep ไม่ค่อยขึ้น
        Last edited by zicmaxx; 18 Sep 2008, 22:22:55.

Comment

Originally posted by danluvaommy View Post
          ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ผมว่ามันขายต่อลำบาก

แล้วก็ยี่ห้อมันก็ไม่น่าเล่น

ที่ถูกนี่อาจจะด้วยปัจจัยหลายๆอย่าง

และผมคิดว่าของถ้าของดีจริง คงไม่ถูกอย่างนี้ (ในสถานะการณ์ตอนนี้ ซึ่งมันควรได้ราคามากกว่านี้)

ประมาณว่า samsung กับ soken

ใครจะซื้อก็เก็บเอาไว้พิจารณาแล้วกันครับ

ผมว่าถ้าตรวจสอบแล้วมันมาตรฐาน OK
          ก็เป็นทางเลือกที่ดีนะครับ ไม่ใช่ทุกคนที่ซื้อมาแล้วหวังจะขายต่อ
          บางคนก็อยากจะให้มันใช้ไปได้นานที่สุด

แล้วอีกอย่างก็คือ ถ้าคิดจะขาย ซื้อมาถูกก็ขายถูกครับ
          ไม่เห็นต้องซีเรียส ถ้าขายมือ 2 สัก 4000-4500
          ผมว่า ถึงมันจะเป็นยี่ห้อที่ยังใหม่ แต่มันก็เย้ายวนใจไมใช่น้อย

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
            พักนี้ OCZ Server Down หลัง 4ทุ่มบ่อยจังหว่า

หรือว่าเป็นที่เน็ท ทรู เพราะเล่นที่รานก็เป็น กด Rep ไม่ค่อยขึ้น

รู้สึกว่าจะ Down 2 ช่วงนะครับ เห็นเป็นตอน ตี 5 กว่า ๆ แล้วก็ ใกล้ ๆ 6 โมงเนี่ย เป็นทุกวันเลย
            เหมือนเป็น Schedule restart ของ server รึเปล่าก็ไม่รู้

Comment

ตรา กบ

Comment

น้ำลายไหล

Comment

โดยรวมกาดจ์ ตรากบนี่ก้เนื้องานใช้ได้นะครับ...อาจไม่เท่า Asus หรือ Gigabyte ก็ตาม(สมกับราคา)

Comment

ไม่ได้รู้สึกว่ามันเป็น GTX เลย - -

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post

เป็นเหมือนกัน - -
                      บางที เข้าไม่ได้เลย

Comment

ตรากบมันถ่านไฟฉายไม่ใช่เหรอ

Comment

ผมว่าถ้าตรวจสอบแล้วมันมาตรฐาน OK
                          ก็เป็นทางเลือกที่ดีนะครับ ไม่ใช่ทุกคนที่ซื้อมาแล้วหวังจะขายต่อ
                          บางคนก็อยากจะให้มันใช้ไปได้นานที่สุด

แล้วอีกอย่างก็คือ ถ้าคิดจะขาย ซื้อมาถูกก็ขายถูกครับ
                          ไม่เห็นต้องซีเรียส ถ้าขายมือ 2 สัก 4000-4500
                          ผมว่า ถึงมันจะเป็นยี่ห้อที่ยังใหม่ แต่มันก็เย้ายวนใจไมใช่น้อย
                          ใช่ครับ ผมเคยใช้ Spark มา3รุ่น
                          ไม่เห็นจะขายต่อลำบากตรงไหน เพียงแต่ขายได้ถูกกว่าเจ้าอื่น เพราะเราก็ซื้อมาถูกกว่าเจ้าอื่น แค่นั้น

Comment

Originally posted by automation View Post
                            ตรากบมันถ่านไฟฉายไม่ใช่เหรอ
                            ก็ดูรูปที่กล่ิองสิครับ อิอิ

Last edited by kgb99; 19 Sep 2008, 13:17:28.

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                              ก็ดูรูปที่กล่ิองสิครับ อิอิ

555555555+++

น่ารัก หน้ากบมันดูแบบ..... หวังดีๆ ยังไงไม่รู้

Comment

จากรูปน่าจะเป็น IRON FROG อิอิ

Comment

Working...
                                X