Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งซื้อ ASUS 9800GTX+ TOP มาครับ ขอโชว์นิดนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรง

แต่ โซนิค ท่อบึ้ม ลูกไร อะคับ

หุหุ

Comment

ตอนนี้มันหาซื้อไม่ได้ แล้วอ่ะ

Comment

อยากได้บ้างจัง

Comment

โปรแกรม 3D Mark 06 จะชอบ CPU 4Core ครับ ยิ่ง Clock เยอะๆ L2 L3 เยอะๆ มันยิ่งให้คะแนนเพียบ แล้วจะพา คะแนน SM2 SM3 ขึ้นด้วย

Comment

ท่านเก่ง เปลี่ยนเปน GTX260 แว้ว

Comment

Originally posted by panuza View Post
              ท่านเก่ง เปลี่ยนเปน GTX260 แว้ว
              ต้องโทษคนขุดครับ

Comment

สงสัยซิ้งเดิมใช้ วิธี ปรับพัดลม 100% ช่วยมั่งนี้ เคยทำมา เย็นดีคับ อิอิ

คอมก็แรง แล้ว มอไซย์ ข้างๆคงจะใช่ย่อย อิอิ

Comment

spec เดียวกับผม แต่ vga ผมเป็น GTX2

เมื่อก่อนใช้ 9800gtx ลากไป 837/2400 MHz แรงดี
                  sink arctic accelero Xtreme ยังอยู่ห้อง cooling เลย
                  เล่นทั้งวัน temp ไม่เกิน 66'c

Comment

Working...
                  X