Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ตลาด 8800GT ราคาอยุ่ที่เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ตลาด 8800GT ราคาอยุ่ที่เท่าไหร่ครับ

ตอนนี้ราคาของ GF 8800GT ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ พอดีงานยุ่งมาก ไม่มีเวลาไปเดินพันทิพย์เลย

ขอบคุณครับ

4490.- เฉลี่ยๆนะครับ ขึ้นกะยี่ห้อด้วย

Comment

มือ2นี่น่าสอยชะมัดแหละงับ 3600-3900 หาจับต้องได้สบายเลย ....

Comment

ecs 8800GT ซิ้งปลาหมึกย่าง 4000.-

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
          ecs 8800GT ซิ้งปลาหมึกย่าง 4000.-
          Originally posted by dears View Post
          มือ2นี่น่าสอยชะมัดแหละงับ 3600-3900 หาจับต้องได้สบายเลย ....

Originally posted by boomer1983 View Post
          4490.- เฉลี่ยๆนะครับ ขึ้นกะยี่ห้อด้วย

ขอบคุณมากครับ

พอดีใช้ 8800GT ของ ASUS อยู่

ก่ะสอยอีกซักตัวเป็น XFX

Comment

8800GT ปัจจุบันนี้ก็ยังน่าเล่นอยู่ครับราคาลงจากแต่ก่อนมากๆ
            ยังคุ้มค่าและคุ้มราคาอยู่ครับ
            รอปลายปีหน้า อาจจะเปลี่ยนไปเล่น ซีรีย์ 300 -*-
            ทั้งนี้ทั้งนั้นขอดูเกมในปีหน้าก่อนว่าจะหนักหนาสาหัสแค่ไหน

Comment

xfx มือ1 เวปนี้ 4950 เอง ซิ้งเซวแมน ด้วยนะ
              http://www.goalcomp.com/

Comment

ของ ECS หมึกย่างน่าสนมาก เย็นเจี๊ยบ 4000 เอง

Comment

พอดีวันนี้ (16ก.ย.51) ผมมีเวลาได้ไปเดินพันทิพย์ประตูน้ำ สอบถามราคาเจ้าตัว 8800GT ทุกยี่ห้อหมดทุกร้านเลยครับ -*-

ก่ะไปสอยซักตัวอย่างเซง

คืออยากทราบว่ามันออกจากตลาดไปแล้วหรือมันจะมีล๊อตใหม่ออกมาอีกหว่า

ก่ะสอยของดีราคาถูกอิอิ
                  Last edited by stepmixer; 17 Sep 2008, 00:32:54.

Comment

ผมเคยบอกคนอื่นๆไปแล้วครับว่า 8800GT ราคา 4490 ให้รีบซื้อ เพราะ 9800GT มาทำตลาดแทนแต่แพงกว่า 4990บาท-5990 บาท แหน่ะ

Comment

Working...
                    X