Announcement

Collapse
No announcement yet.

A.A.C ตอนที่ 7 : การ์ดจอทางเลือกใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณความรู้ดีๆครับ ^ ^

Comment

เยี่ยมเลยครับ อ่านแล้วได้ความรู้ ดีมากๆครับ

Comment

สุดยอดมากคับ

ขอบคุณท่าน จขกท มากคับ

Comment

ใครที่เคยใช่การ์ดจอทางเลือกมาก่อนก็สามารถที่จะมาแหลกเปลี่ยนประสบการณ์ของท่านกับคนอื่นๆในกระทู้นี้ก็ได้นะครับ

Comment

กะลังสนใจเจ้า Chrome 440 เลยครับ

Comment

ดีมากเลยคับ ได้ความรุใหม่ๆเยอะเลย สนับสนุนคับ...

Comment

Originally posted by bluemonkey View Post
                กะลังสนใจเจ้า Chrome 440 เลยครับ

ผมคิดว่าถ้า Chome 400 Series เข้ามาขายในไทย แล้วทำการตลาดดีก็อาจจะประสบความสำเร็จนะครับ

Comment

Originally posted by IonRa View Post
                  ผมคิดว่าถ้า Chome 400 Series เข้ามาขายในไทย แล้วทำการตลาดดีก็อาจจะประสบความสำเร็จนะครับ
                  Chome มาอย่างเดียวขายไม่ออกครับต้องเอา มุคุโร่ มาด้วยรับรองสาวๆกรี้ดๆๆๆๆ

Comment

ถ้าเริ่มซื้อมาใช้เล่นเกม 3D จริงๆผมทันยุคที่ 1 พอดี S3 Savage 4 พอดีอิอิ จำได้เลยว่าซื้อที่ร้าน HWH ไม่รู้ว่าแต่ก่อนชื่อร้านอะไร แต่ตอนนี้ปัจจุบันร้านนี้ก็ยังอยู่แล้วก็เจ้าของร้านก็คนเดิมอิอิ จำได้ว่าตอนนี้ใช้ CPU AMD K6-2-450 อิอิ (เครื่องแรก Pentium 100 การ์ดจอ S3 Trio Ram 4MB มั้งนานจัดจำไม่ได้) โอ้วๆ เค้าหมดว่าเราแก่แล้วอิอิ

Comment

Working...
                    X