Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดี!! Asus 3870 DDR4 มีที่พันทิพแล้วครับ!! ราคา3800-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by axel View Post
    ไม่ทราบว่าฉลาดนักไม่ซื้อของใหม่ไปเลยล่ะครับ มานั่งช้อนซื้อของเก่าแบบถูกเว่อๆ พอโดนพูดแทงใจดำก็รับไม่ได้หรอไง

ตอนแรกก็เห็นว่าเป็นคนมีน้ำใจนะ อุตส่าหาแหล่งของถูกมาให้ แต่ที่ไหนได้ เอามาเป็นตัวกดราคาชาว บ้านให้น่าเกลียด พอผมออกมาพูดแทงใจดำท่านหน่อย ก็แขวะกลับ เจริญเถอะท่าน

ปล เห็นคนแบบนี้แล้วเซง
    ปกติผมไปพันทิพบ่อยถ้าเห็นของลดราคาเยอะๆ ก็มาแจ้งข่าวถ้ายังไม่มีคนมาโพส

การที่ผมเอามาโพส เพราะตั้งแต่กระทู้ที่มีท่านนึงแจ้งข่าวว่าเว็บ thanni สั่งออนไลน์ลดราคา แล้วหลายท่านอยากได้ บางคนไม่สะดวกโอนหรือไม่อยากรอของทางปณ. จึงนำข้อมูลมาเผยแพร่ให้คนที่อยากได้+สะดวกซื้อที่พันทิพ

ตลาดมือสองมีไว้หาของถูกกว่ามือ 1 ครับ ท่านหาว่าผมกด ผมก็แค่รับตามความจริงอ้างอิงจากมือ1 ปัจจุบัน หามาใช้เอง ผมไม่ได้พ่อค้าครับอย่างท่าน ที่ค้าขายอุปกรณ์เป็นอาชีพ ของใหม่ตอนนี้ 3690-3800 ผมรับ3500 คิดว่าไม่น่าเกลียด ที่กระทู้รับก็เน้นว่าถ้าเป็นตัว asus ddr4 ตัวนี้จะดีมากเพราะชอบซิ้ง
    ตามกระทู้นี้เลยครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=277216

ผมรับของก็อยู่แต่ส่วนของผมนะครับ ไม่เคยไปก้าวก่ายหรือไปแซวกระทู้ของท่าน หรือท่านไม่พอใจที่ท่านเคยเสนอ X2 4800+ ราคา2000 มาแล้วผมไม่ซื้อ ถึงมาเริ่มแขวะที่กระทู้ผมก่อน ผมมั่นใจว่าผมไม่ได้เริ่มแขวะก่อนครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=273765

ท่านเป็นพ่อค้าน่าจะเข้าใจว่าการซื้อขายขึ้นกับความพอใจทั้งสองฝ่าย เราแตกต่างแต่ไม่(ควร)แตกแยก ทุกคนรักประเทศไทยเหมือนกันครับ

ขอยุติแต่เพียงเท่านี้ครับ ไม่อยากให้บอร์ดร้อนมากไปกว่านี้ ต่างคนต่างอยู่ครับ

Comment

ขอบคุณที่นำข่าวดีๆมาบอกครับ

ราคาสินค้าITตกเร็วจนบางครั้งตั้งตัวไม่ทันจริงๆ

Comment

ดีนะที่ของผมปล่อยไปแล้ว ไม่งั้นน้ำตาตก

Comment

แหล่มเลย เสียดายเล่นไม่ได้

Comment

ข้อเสรียของกาด ATI อีกข้อ คือเวลาขายราคจาตกเร็วมาก ลดราคาบ่อยมากๆ เลย ดีน่ะที่ปล่อยออกไปทันไม่งั้น ร้องเเน่ ซื้อมา 8000 ตอนนี้เหลือไม่ถึงครึ่ง เวลาผ่านไปไม่ถึงปี คริๆ

Comment

ให้เห็นกันทั่วๆ

Comment

อยากได้คร้าบบบบบบ

Comment

ราคาตกไวจิงวุ้ย

Comment

ดับอนาถ...อิๆ

Comment

Originally posted by 4604069 View Post
                      วันนี้เย็นแวะไปเดินพันทิพลองส่องตามร้าน ปรากฏว่าเจอแล้วครับชั้น3 ร้าน PANSONIC ถ้าออกจากลิฟจะอยู่ทางซ้าย ติดกับศูนย์ R&D ครับ
                      Asus 3870 DDR4 ราคา3800- เป็นรุ่นซิ้งGladiator เหมือนรุ่น TOPครับ ถามทางร้านแล้วเค้าบอกของเข้ามาเรื่อยๆ ส่วนร้านอื่นที่ยังไม่ลดราคาเพราะของเก่าเค้ารับมาแพงต้องโล๊ะออกก่อน ถ้าเค้าหมดรับล็อทใหม่มาก็จะราคานี้ครับ

ใครสนใจเชิญไปจับจองได้ครับ กล่องใหญ่มากๆ กว้างประมาณความยาวเคสได้ บันเดิลติดมาน่าใช้ดีครับ เผื่อท่านใดใจร้อน หรือไม่อยากสั่งผ่านเวบครับ

อย่างนี้ก็ไม่ต้องกังวลของหมดใช่มั้ยครับ

Comment

เรื่องไม่เป็นเรื่องมาว่าคนอื่นครับ ย้อนร้อยกันเอาเอง http://forums.overclockzone.com/foru...archid=5072881 เผื่อจะมองเห็นตัวเอง
                        การบอกราคา ผมว่าเพราะเค้าก้ออยากได้เหมือนกันแต่เงินไม่พอ หรือซื้อไม่ได้ ไม่ใช่กะจะมากดราคาโดยตรง ส่วนคนขายจะปล่อยหรือไม่ปล่อยมันก้อคนละเรื่องของคนสองคน

Comment

อูยยยย
                          ปกติไม่เล่นเกม
                          แต่งานนี้สงสัยมีจัด

Comment

ล่าสุด 8800gt เหลือ ฿4,000.00 แล้ว

Comment

ซิ้งสวย ดูแล้วแข็งแรงดี

Comment

อยากได้มาเล่นมั่ง ง่ะ...

Comment

Working...
                                X