Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจำแนกตระกูล GF6200 AGP ให้หน่อยครับว่ามีกี่รุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจำแนกตระกูล GF6200 AGP ให้หน่อยครับว่ามีกี่รุ่น

อยากให้ช่วยจำแนก การ์ดจอ AGP รุ่น GF 6200 ให้หน่อยครับ ว่าตอนนี้มีกี่รุ่น แต่ละรุ่นแต่ละรหัส มีอะไรต่างกันยังไง และช่วยแนะนำการ์ดจอ ในงบประมาณไม่เกิน 2500 ให้หน่อยครับ นอกจากตระกูลนี้

AGP เท่าที่ผมทราบ มีอยู่ 2 รุ่นนี่ครับ รุ่น 6200 จะเป็นแบบ 128 บิต และรุ่น 6200A จะเป็นรุ่นแบบ 64 บิตครับ ทั้ง 2 รุ่นไม่มี เทอโบแคช ครับ

Comment

Working...
    X