Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS HD 4850 IceQ 4 Turbo Full HD 1080p HDMI 512MB 256bit GDDR3 มีขายในไทยบ้างยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตู้ปลา มัน คือ AquaMark3 น่ะครับ ไม่ได้เอามาเลี้ยง ปลา หนัก oc เค้า รู้กัน ฟราย

Comment

Originally posted by ขุนแผน View Post
      Dcom ไม่เคยประกัน2ปี ครับ

Dcom เค้าประกัน3ปีตลอดครับ
      โอ๊ะๆ ผมดูผิดเอง ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
        ตู้ปลา มัน คือ AquaMark3 น่ะครับ ไม่ได้เอามาเลี้ยง ปลา หนัก oc เค้า รู้กัน ฟราย
        ใจเย็นๆครับเหอๆเอานี่ไปดูเล่นก่อนแก้เซ็งครับ
        สเป็คตามด้านล่างครับลากการ์ดไปที่ 680/1100

ส่วนเรื่องจะสั่งซื้อทางปณ.ผมว่าน่าจะลองใข้บริการ TK Jedi ดูครับติดต่อได้ทุกทางสบายใจดี ส่วนเวปธานนีเห็นหลายๆท่านเจอปัญหาแถมติดต่อได้แค่ทางเมล์แค่นี้ผมก็แหยงล่ะครับอิอิ

Comment

Originally posted by therooks View Post
          ผมใช้อยู่ เสียบ hdmi มองไม่เห็น lcd tv (เก่าใช้ 7600 gtx ก็มองเห็น ทาง hdmi )
          เสียบผ่าน RGB PC Input มองเห็น เป็นเพราะอะไรครับ
          ดัน

Comment

คะแนน ไม่ โหด เลย ดู ถ้า ต้องใช้ตัวเดิมไปก่อน ขอบ คุณมากครับ Redmachine ลอง กับ VGA HIS HD 4850 IceQ 4 Turbo Full HD 1080p HDMI 512MB น่ะครับ แปล ว่า อ่อน ไม่ แน่ CPU ท่านด้วยหรือ ป่าว

Comment

กาทู้นี้ท่าจะยาว

Comment

ดูแค่คะแนน GFX พอครับถ้าเทียบกับการ์ดที่คุณใ้ช้อยู่คนละเรื่องครับอิอิแต่ซีพียูผมไม่แรงปรู๊ดปร๊าดเท่านั้นเอง

Comment

Working...
                X