Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอุณหภูมิ VGA เกิน 100องศาบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมเคย 102-109 พัดลมมันพัง

ต้องเปลี่ยนพัดลมใหม่

Comment

• ต้มน้ำร้อนผสมอาบเลยได้มั้ย ช่วงนี้กำลังหนาวเลย

Comment

• Originally posted by golfkwan View Post
        ผมเคย 102-109 พัดลมมันพัง

สุดยอดเลยท่าน

Comment

• Originally posted by golfkwan View Post
          ผมเคย 102-109 พัดลมมันพัง

ไม่น่าเชื่อว่ามีคนที่เจออุณหภูมิเกิน 100 องศาหลายคนมาก

Comment

• อยากรู้ว่าจะมีใครที่มีอุณหภูมิสูงที่สุด

Comment

• ของผมเต็มที่64องศาครับ

ตอนล้างซิ้งใหม่ลืมทาซีลีโคนล่อไป110องศา*-*

Comment

• ร้อนกันแบบนี้ไม่หนักใจกันบ้างหรอคับ ผมแค่แตะ 70 ก็รู้สึกไม่ดีแล้ว

Comment

• ขายทิ้งครับร้อนแบบนี้อย่าใช้เลยผมว่า HD4770 pwc 38-40 องศาไม่เปิดแอร์แนะนำตัวเย็นๆให้

Comment

• Originally posted by lordkiller View Post
                    ขายทิ้งครับร้อนแบบนี้อย่าใช้เลยผมว่า HD4770 pwc 38-40 องศาไม่เปิดแอร์แนะนำตัวเย็นๆให้
                    ราคาเท่าไรครับ

Comment

• Originally posted by ngam View Post
                      ราคาเท่าไรครับ
                      ขอตอบแทนครับ
                      512/ATI HD-4770 XFX [HD477A-YDFK] =4090 บาท JIB

Comment

• ผมใช้ Asus GTX260 Idle 28-35 Full load 48-56 เกิน 60 ผมก็หวั่นๆเหมือนกันนะครับ เกิน 100 คงบ้าเลย

Comment

• Originally posted by pic View Post
                          ขอตอบแทนครับ
                          512/ATI HD-4770 XFX [HD477A-YDFK] =4090 บาท JIB
                          อยากได้จัง

Comment

• Originally posted by chelseazaz View Post
                            ผมใช้ Asus GTX260 Idle 28-35 Full load 48-56 เกิน 60 ผมก็หวั่นๆเหมือนกันนะครับ เกิน 100 คงบ้าเลย
                            เย็นดีจัง ไม่ทราบว่าท่านใช้อะไรระบายความร้อนคับ พัดลมซิ้งเดิมๆหรือป่าวคับ

ของผม EVGA GTX275 SC idle 48-50 ถ้า Full นี่ดึงไป 80 เลย (รอบพัดลม 80%)

Comment

• Originally posted by plong190 View Post
                              มีบางกระทู้บอกนะคับ เซ็นเซออาจจะเสีย ลองเอาปรอทจิ้มดูอีกทีนะคับ
                              ลิ้นชัวร์กว่า

Comment

• ของผม 8600gt ไซเรนเหมือนกันตอนแรกไม่รู้ ใช้มาตั้งนานเพิ่งมาลองวัดตอนหน้าหนาวตอนดึกๆด้วยนะ
                                เปิดมา50-60 เปิดไปนานๆ 1-3ชม.ปาไป90กว่าๆ ลองเล่นdota สัก10นาที106อ่า
                                นี่ถ้าวัดตอนช่วงก่อนหนาวน่าจะทะลุ110กว่าแน่ๆไม่รู้ว่ารอดมาได้ไง ก็เลยหาพัดลมมาแปะติด
                                ให้เพือนๆทายว่าลดลงมาเท่าไรอะ555+

Comment

Working...
                                X