Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครอุณหภูมิ VGA เกิน 100องศาบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 58 เองของผม
    9800 GT Zalman เเต่ปรับพัดลม 100% นะ อิอิ
    ชินกะเสียงมันเละ

Comment

• ผลการโมจาก HD4670 เป็น firepro V5700
      Attached Files

Comment

• ผมเคยอยู่ ไซเรนไปร์นี่ละ ตอนห้องอยู่ชั้นบนร้อนมาก Idle 90+ เปิดสักพีก 100 UP

ย้ายมาห้องด้านล่างเย็นหน่อย Idle 65

Comment

• เฮ้ย ร้อนเกินเหตุไปแล้ว 100 องศา เช็คเครื่อง เช็คอะไรดูหน่อยเถอะ บ้าแล้ว 100+ องศา เล่นในห้องอบก็ไม่น่าถึงนะเนี้ย
          ปล. สงสัยไม่ดับได้ไงหว่า 100+

Comment

• Originally posted by phuping View Post
            พวกไซเลนท์สงสัยเอาไว้ย่างปลา

คิดได้ไง ผมให้ยืมGTX 285 ไปทำไดเป่าผมเอามั้ย

Comment

• เปิดไว้ อันตราย เคยใช้ 7300 ที่ 120 องศา กลับบ้านเก่าไปแล้ว

Comment

• ขุดขึ้นมาทำไมเนี่ย

Comment

• Originally posted by FaiTH_FoNg View Post
                  เฮ้ย ร้อนเกินเหตุไปแล้ว 100 องศา เช็คเครื่อง เช็คอะไรดูหน่อยเถอะ บ้าแล้ว 100+ องศา เล่นในห้องอบก็ไม่น่าถึงนะเนี้ย
                  ปล. สงสัยไม่ดับได้ไงหว่า 100+
                  ขึ้นไปเกิน 100 จริงๆ ครับ แต่พอถอดออกมาทำความสะอาดทาซิลิโคนไหม่ก็ลดลงมาเยอะมากครับ

Comment

• gtx 295 86 ตั้งเเต่เปิดเลยครับ เเต่ก้อดันทุรังเล่นเกมไป ถ้าพังเคลมด้ายมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by p'pangpond View Post
                      gtx 295 86 ตั้งเเต่เปิดเลยครับ เเต่ก้อดันทุรังเล่นเกมไป ถ้าพังเคลมด้ายมั้ยครับ
                      ได้แน่นอน

Comment

• ผมสังเกตดูแล้วมีหลายท่านที่เคยเจออุณหภูมิเกิน 100 องศา
                        มีใครทราบบ้างว่าจริงๆ แล้วอุปกรณ์ที่ใช้ทำทนได้ที่กี่องศา

Comment

• ของผมเคย 6200 tc 102 อ่ะตอนนี้เลือกใช่แล้วอยู่ปกติตั้ง70ก่าๆ

Comment

• ผม Galaxy gtx 275

ก็ 100+ เหมือนกันครับ

ไม่เข้าใจ

Comment

• ถึงผม จา ไซเลนท์ แต่ อุนหภูมิ ไม่เกิน60 น้า คิคิ

Comment

• ตัว r ตัว c จะละลาย เอา

Comment

Working...
                                X