Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4850 IceQ4 ใครลองแล้วเป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากๆได้อ่าๆๆ แง่ๆๆ ไม่มีตังซื้อ 55+

Comment

Originally posted by F.TORRES View Post
      ท่านได้ลองเกมส์แรงๆยังครับเนี่ย อิอิ
      เมื่อคืนผมลองรัน 3d mark06 แล้วก็เล่นเกมเทสไดรฟ์ประมาณชม.นึง ความละเอียด 1440X900
      เปิดสุดทุกอย่างที่ตัวเกมมีให้เปิดลื่นปกติครับ ส่วนเรื่องดับไปเลยนั้นผมเดาว่าการ์ดคงร้อนหรือไม่
      ก็พาวเวอร์จ่ายไฟไม่พอครับ

Comment

มันประกัน ดีคอมช่ายป่ะ โหแม้งเซงเลย

Comment

เรื่องความร้อนล่ะครับ
          โดยรวมๆ ประทับใจมั้ยครับ

Comment

ขอบคุณท่าน Redmachine สำหรับผลเทสครับ

Comment

Originally posted by Redmachine View Post
              เมื่อคืนผมลองรัน 3d mark06 แล้วก็เล่นเกมเทสไดรฟ์ประมาณชม.นึง ความละเอียด 1440X900
              เปิดสุดทุกอย่างที่ตัวเกมมีให้เปิดลื่นปกติครับ ส่วนเรื่องดับไปเลยนั้นผมเดาว่าการ์ดคงร้อนหรือไม่
              ก็พาวเวอร์จ่ายไฟไม่พอครับ
              เย็นจริงครับท่าน อิอิ

Comment

พรุ่งนี้จะไปสอยละ

Comment

สอยแล้ว เอามาโชว์นะครับ
                  จะได้สอยตาม

Comment

ทราบว่า ว่ามันร้อนเท่าไหร่ ยังไงเหรอ เย็นลงมากมั้ย ขอบคุณจ้า

Comment

Working...
                    X