Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 4850 IceQ4 มาบุกเซียร์แล้วครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by theboms View Post
    ทำไมใน gpu-z มัน เป็น 650/1000 ล่ะครับ
    คือมันคล็อคมาไม่เยอะเท่าไหร่ครับ ค่าเดิมถ้าจำไม่ผิดคือ คอร์ 625 ส่วนแรมคูณสองครับ

Comment

สอยแน่ๆๆ

Comment

Originally posted by stunjack View Post
        แล้ว 4870 IceQ4อ่ะ
        ไม่มีนะครับ หน้าเว๊ปของ HIS โดยตรงก็ยังไม่มีครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          มาแว้ววววววววว ตัว เทอร์โบ 6850 บาท ประกัน DCOM ครับ555+

ว่าแต่ตัว เทอร์โบ เขาลากมาท่าไหร่หว่าจำไม่ได้แระ^^"
          แพงจังครับยอมนั่งรถไปพันทิพดีกว่าถ้าเป็นผม ได้เดินดูของเยอะกว่าด้วย

Comment

เกิดกิเลสอยากเปลี่ยนซะแล้ว แต่เพิ่งติดซิ้งค์ไป T^T

Comment

แล้ว spark มารึยังอ่ะครับ รออยู่นานแล้ว ถ้าไม่มาซะทีสงสัยจะได้สอยตัวนี้แทนแฮะ

Comment

พี่ปาร์คมาซักพักได้แล้วคับ

Comment

ในเซียร์ มีขายกี่ร้านหรอครับ ราคาเท่ากันหมดเลยมั้ย

ตัวเทอโบ แพงกว่าTK เยอะเลย

Comment

Originally posted by BME View Post
                    แล้ว spark มารึยังอ่ะครับ รออยู่นานแล้ว ถ้าไม่มาซะทีสงสัยจะได้สอยตัวนี้แทนแฮะ
                    ในเซียร์ยังไม่เห็นเลยครับ

Originally posted by daobi View Post
                    ในเซียร์ มีขายกี่ร้านหรอครับ ราคาเท่ากันหมดเลยมั้ย

ตัวเทอโบ แพงกว่าTK เยอะเลย
                    มีร้านเดียวครับ เท่าที่เห็นตอนนี้ ร้าน jib มีแต่ ref card

ต้องรอ advice อีกที แล้วจะมารายงาน อิอิ

Comment

ตัว turboต่างจากธรรมดาไงอะครับ อันนี้มะรู้จริงๆ

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
                        ตัว turboต่างจากธรรมดาไงอะครับ อันนี้มะรู้จริงๆ
                        เขา oc เพิ่มความเร็วมาให้จากโรงงานครับ

Originally posted by Redmachine View Post
                        ตัวเทอร์โบ 650/2000 ถอยมาวันนี้ 6490.- ที่ TK ครับ

Comment

งานเข้าอีกแล้วครับ -*-

Comment

พี่ครับ ช่วยไปดูกระทู้ 1650 PRO หน่อยนะครับ
                            ข่วยด้วย ครับบๆๆๆๆๆๆ

Comment

ผมโทรไปถามที่ AutoNet ปรับราคาเป็น 6850 แล้วครับ

Comment

Originally posted by ขุนแผน View Post
                                ผมโทรไปถามที่ AutoNet ปรับราคาเป็น 6850 แล้วครับ
                                ครับก็ยังเยอะกว่า ที่พันทิพย์อยู่ดี รอดู advice ก่อนดีกว่า

Comment

Working...
                                X